ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: การออฟอาวุธระดับต่างๆ(ธนู)
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพธนู
BlacKDevil
ถ้าคลาส1คนรวยๆก็ควรจะซื้อธนูปีกสวร??
?ค์ที่ออฟหินโจมตีนะครับ

สำหรับคลาส2ควรใช้ธนูโจมวิได้นะครับ(สำห?
??ับคนเวล55+แล้ว)แต่คนเวลน้อยคว
รใช้หินโจมตีอยู่

คลาส3ควรใช้หินโจมวิชา(เด็ดขาดเพร?
??ะว่ามอนเตอร์จะแกร่งขึ้นและ?
??ึดจึงต้องใช้วิชาโจมตี)

คลาส4ควรใช้โจมวิชา30%ได้แล้วนะครับตอนนี้มันราคา??
?กแล้วเลยไม่ค่อยแพงเท่าไร

คลาส5ถ้าใช้ธนูฟ้าวิญญาณนะครับออ??
?โจมวิ120+8ไฟ8จะดีมากแต่คนตังน้??
?ยก็ไม่ต้องขนาดนั้นก็ได
้นะครับ

***เทคนิคก็มีแค่นี้แหละครับผ??
?ใช้ยังงี้ก็ได้ผลเยี่ยม**
puttani
ขอบคุณตับ
saksorn
โอ่ยสุดติงครับ
redknapp
ก้อคงได้ผลเยี่ยมนะคับ ก้อของมันดีที่สุดแล้วนิ
Billy111
เราว่า คลาสสามอะ ใช่เววสองก็พอนะ เพราะมานถูกก่า แระอีกอย่าง นูอะโดนแบนง่ายนะ ถ้าใช่ บัคอะ ถ้าโดนจะได้ไม่เจ็บมาก

ปล. แค่คำแนะนำนะครับ
tunk
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Billy111 @ Mar 29 2008, 01:47 PM) *
เราว่า คลาสสามอะ ใช่เววสองก็พอนะ เพราะมานถูกก่า แระอีกอย่าง นูอะโดนแบนง่ายนะ ถ้าใช่ บัคอะ ถ้าโดนจะได้ไม่เจ็บมาก

ปล. แค่คำแนะนำนะครับ

ใช่คับ rolleyes.gif
NopZaa
ขอบคุณคับ
BasConTroll
เอาไปลุยกัน
BlacKDevil
เราหมายถึงการเซตเปงลำดับขั??
?นนะครับ
Herculisz
Thank
ปลาไร้ก้าง
คุงมากครับ
What ?
มี อาชีพ นึง นา ที ตอนหลัง มัน แทบ ไม่ ต้องใช้วิชา ธนู อะ ปราณ เกือบ ทุกปราณเสริม โจมตีปกติหมด อะ
MOmotalo
blink.gif งง อธิบายให้ดีๆหน่ยครับ
nestra
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(What ? @ Apr 10 2008, 08:56 AM) *
มี อาชีพ นึง นา ที ตอนหลัง มัน แทบ ไม่ ต้องใช้วิชา ธนู อะ ปราณ เกือบ ทุกปราณเสริม โจมตีปกติหมด อะ

อาชีพ GM ป่าว laugh.gif laugh.gif laugh.gif
NewRider
ผมว่าคลาส1 เอาโจมไปดีแล้วเพื่อเวลจะได??
?เรวๆแต่พอขึ้นคลาส3ผมว่า ใช้เวล2ก้อได้นะครับเพราะประ?
??ยัดถึงเวลจะช้าหน่อยแต่
ของดีๆตกเยอะนะถ้าใครบัคยิง??
?องหัวหน้าอ่ะ และคลาส5ที่นายว่ามา+8อ่ะครับ??
?อาไปใส่บอทคงคุ้มนะอิอิ
l2aIsT-
นายแต่ถ้าใช้วิชามานเปลืองโ??
?มอะ

ผมว่าบัคแล้วยิงทำมะดาดีก่า

คลาส3เอานูเวล2ดิ

แรงเกือบเท่าโจม15เลย

*-*
khanzaa
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(๐๐Devil-Night๐๐ @ Mar 29 2008, 08:47 AM) *
ถ้าคลาส1คนรวยๆก็ควรจะซื้อธนูปีกสวร??
?ค์ที่ออฟหินโจมตีนะครับ

สำหรับคลาส2ควรใช้ธนูโจมวิได้นะครับ(สำห?
??ับคนเวล55+แล้ว)แต่คนเวลน้อยคว
รใช้หินโจมตีอยู่

คลาส3ควรใช้หินโจมวิชา(เด็ดขาดเพร?
??ะว่ามอนเตอร์จะแกร่งขึ้นและ?
??ึดจึงต้องใช้วิชาโจมตี)

คลาส4ควรใช้โจมวิชา30%ได้แล้วนะครับตอนนี้มันราคา??
?กแล้วเลยไม่ค่อยแพงเท่าไร

คลาส5ถ้าใช้ธนูฟ้าวิญญาณนะครับออ??
?โจมวิ120+8ไฟ8จะดีมากแต่คนตังน้??
?ยก็ไม่ต้องขนาดนั้นก็ได
้นะครับ

***เทคนิคก็มีแค่นี้แหละครับผ??
?ใช้ยังงี้ก็ได้ผลเยี่ยม**

อ่าคร่ะจาลองทัมดูนะคร่ะ
เทพมรณะแห่งมายาจันทราพิชิต
แพงน่าดูใช้เงินหมดแล้วง่า
BlacKDevil
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE
นายแต่ถ้าใช้วิชามานเปลืองโ??
?มอะ

ผมว่าบัคแล้วยิงทำมะดาดีก่า

คลาส3เอานูเวล2ดิ

แรงเกือบเท่าโจม15เลย

*-*
แล้วแต่นะเราแค่แนะนำไม่ต้อ??
?ทำแบบเราก็ได้นะครับใช้บอทท??
?้งทีก็ต้องทุ่มเทอุส่าได้บอ
ทมา
BlacKDevil
.........
Lyvun
น้องใหม่น้าคะ หวาดดีค่า

กำลังงงกะโจมวิ หรือโจม อยู่เยย

อิอิ
bank9078
คุงมากครับ
นักเรียนดีเด่น
คราส2 เราลองมาแล้ว มี ธนู 2 แบบ ตีตัวเดียวกัน แบบตีทีแล้วเปลี่ยน ธนู มอนยังไม่ตายนะ (แขนเทพ เพราะช่วงหลังๆ ถูกเป้ง ขี้เลย อิอิ..)
อันแรก โจม15*4 +4 พิด5
อันสอง วิชา100+5พิด 6 จากการลองตี เบากว่า โจม 15*4 อีกนะ แต่ต่างกันไม่มากนะ
คราส3เรา ว่าชาย เวล 2 ดีกว่านะประหยัด ดีแรงดีพอๆกัน ถ้าติด สามศรทีเป็งพัน แถมติดไม้ตายประมาณ 400 กับก่อจิต550 บ่อยด้วย..
kwan27
แล้วนูเวล8 นี่มันควรออพธาตุอะไรครับ ภายนอกหรือว่าพิษอะ

ยิงธรรมดาภายนอกมันเห็นผลกว??
?าไหมอะครับ
BlueEagle
ถ้าคนเล่นสายสามศรให้ใช่ธนู??
?อฟวิชาด้วยเหรอ....เหอะๆๆ
•องค์หญิงเซโอ•
มะค่อยมีเงินอะค่ะ อิอิ ฝันต่อไป
porsalnw321
+กานเข้าไปหมดตูดอย่างรวดเร้?
?? mellow.gif blink.gif
::llMll::
น้องใหม่จ้าาาาา

เล่นสายธนู เซิฟมายาจ้า สวัสดีทุกคนน๊า

ปล.ขอบคุนเจ้าของกระทู้นี้ที?
??แนะนำจ้าา laugh.gif
pleorn
ใจจ้า laugh.gif
geelose
laugh.gif ฮ่า ๆ ผมลองออฟของเองแว้ว

ใช้โจมวิและเสริมไปสองครั้ง แต่พอครั้งที่สามเค้าบอกว่า??
?้มเหลว แว้วธนูก็หายไปเยอย

ตอนนี้ใช้ปีกหวัน ซื้อเค้าแต่ตังน้อยก็เลยไม่??
?่อยแรงนัก

55 บอทป่าไผ่ หนี่งวันเต็ม ๆ ได้มาแค่50กว่าเปอร์เองแถมยัง
มีเปอร์เซ็นเก่ารวมด้วย

มะรู้ทำงัยแว้ว ชาตินี้บุญน้อยสงสัยคงต้องแ??
?่ซะก่อนขึ้นเวลสูง ๆ กะเค้าแน่ ๆ

ใครมีวิธีดี ๆ ที่เสียตังน้อย หรือมีเมตตาสงสาร ช่วยบอกหน่อย

ทำบุญทำทานแจกธนูเจ๋ง ๆ ให้ซักคันจะขอบพระคุณเป็นอย??
?างสูง laugh.gif
ZeBile
หุหุ ผมงบน้อยส่วนใหญ่ใช้แต่เวล2*4 บอทหลายตัวหาของเจือจุนกันไ??
?ครับเดี๋ยวก้มีเงิน
darkmoonx3
................

ถ้ารอดตาจีเอมไปถึงเวล100 ก้สบายแระครับ

แต่ดันมาสดุดตาจีเอมตอน 70 บวกนี้ชิ

ลำบากใจน่ะครับ
darkmoonx3
ต้องทามใจ เอิ้กๆๆ
might000
ขอบคุณครับ laugh.gif laugh.gif laugh.gif laugh.gif laugh.gif laugh.gif laugh.gif
lnwker
มะมีตังมากอ่ะ - -*
BlacKDevil
แล้วแต่พวกคุณนะครับ
toshiaki
เหอๆคนรวยทำไปได้
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.