ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ถามถึง เทคโนโลยีสยาม
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เรื่องทั่วไป/อื่น ๆ > คุยเฟื่องเรื่องทั่วไป
DAtaPeeT
อยากถามว่า ใครเคยเรียน ที่นี่มั่งครับ แล้ว มันอันตราย รึป่าว - -*
juffa22
ไม่ ไม่อันตราย
ayanaja
มีน้องเคยเรียน ตอนนี้จบแล้วจ้ะ

เดี๋ยวนี้ไม่อันตรายแล้วค่ะ ไม่ค่อยเห็นตีกันนะ หรือว่าไปตีกันที่อื่นไม่รู้ แต่เห็นอาจารย์ มายืนส่งนักเรียนขึ้นรถเมล์ด้วยค่ะ
ถ้ามากันเยอะ อาจารย์จะจับแยกคันรถ (ไม่รู้ว่านัดสถานที่ปลายทางหรือป่าวนะคะ)

ถ้าให้เด็กผู้หญิงไปเรียน ไม่สมควรค่ะ สมควรให้ไปเรียนที่พาณิชสยาม มากกว่า เพราะอะไรขอไม่บอกนะคะ หรือถ้าอยากทราบ PM มาค่ะ
ถ้าผู้ชาย ทางช่างเครื่องมือพร้อมดีค่ะ

แต่ถ้าไม่จำเป็น ละมีความสามารถนะคะ เรียนพระนครเหนือดีกว่าค่ะ เพราะวิชาแน่นมากเลย คอนเฟิร์ม
{♥_♥}๛Ÿ๏♪♪
แต่ก่อนโน้นนะอันตราย แต่เด๋วนี้ปลอดภัย
Nearly_Noo3
ผมไม่รู้ เพราะยังไม่จบ ม.6
ว่าแต่ว่า
ผมอยากเข้า มหา'ลัย เชียงใหม่ อ้ะ
อันตรายป่าวเอ่ย ??
jackbarball
ไม่แล้วมั๊งครับ เพราะเพื่อนผมจบมาหลายคนแล้วล่ะครับ
DAtaPeeT
แล้วเค้าสอนดีปะ *-*
เซมากุยิง
โนสยามเรียนสบายครับ
เพราะเป็นโรงเรียนที่ชาวบ้านเขาไม่อยากเล่นครับ ส่วนใหญ่เขาไม่อยากตีกับเด็ก
เรียนดีแต่ต้องทนโดนชาวบ้านเขาล้อหน่อยนะ ว่านักวิ่งอ่ะ แต่โรงเรียนนั้นเขาสอนดีครับ

*-* ผมไม่ได้เรียนนะแต่ก็พอรุ้บ้าง *-*
DAtaPeeT
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(เซมากุยิง @ 08/05/2010, 19:28) *
โนสยามเรียนสบายครับ
เพราะเป็นโรงเรียนที่ชาวบ้านเขาไม่อยากเล่นครับ ส่วนใหญ่เขาไม่อยากตีกับเด็ก
เรียนดีแต่ต้องทนโดนชาวบ้านเขาล้อหน่อยนะ ว่านักวิ่งอ่ะ แต่โรงเรียนนั้นเขาสอนดีครับ

*-* ผมไม่ได้เรียนนะแต่ก็พอรุ้บ้าง *-*

อะนะ นักวิ่ง ^^ ก็ดีครับ อยากน้อยก็ไม่มีเรื่องเป็นดีที่สุด
duy_2
ไม่รู้สิ จบ พระนครเหนือ....อิอิ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.