ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: สงสัย เกี่ยวกับ นินจา C4
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
PM123
มีด ห่านฟ้า 20*4+4 ออฟธาตุรัยดีครับ ระหว่าง ไฟ 4 กับ พิษ 4

ใส่แค่4 อันไหนแรงกว่า กัน ???

แล้วตีมอน เข้าเยอะปะ

แล้วชุด หลบ15*4+4 ทั้งตัว ดีปะครับ สำหรับตีมอน ที่ ถ้ำ 2 3 หรือ

มอน 90+ พอไหวปะ สงสัย ??? งับ

ผู้รู้บอกทีเด้อ

ขอบคุงล่วงหน้าครับป๋ม
mostza2008
ผมว่าพิษดีกว่านะครับ แต่ถ้าออฟ30*4+4 แนะนำให้ไช้ไฟเลยนะครับ
DAtaPeeT
ถ้าจะลุยมอนเวลเกินตัว แนะนำ ว่า สัก 1 ชิ้น ให้ออฟเลือดแทนครับ

อย่างผมก็เอาเสื้อ เอาเลือด นอกนั้น ก็ หลบ
Taeba
ชุดหลบต้องรุมมะเกิน3ตัวนะครับ ส่วนถ้ำนี่ไม่ค่อยแนะนำนะ รุมจัด+ตีแรงด้วย
kenobi
หลบ + เลือดเท่านั้นครับกับมอน
ถ้ากับคน ก็ เลือดๆ
ส่วนมีด อย่างข้างบนๆว่าครับ ใส่แค่4 ก็เอาไฟไปเลยครับ
heng
ไฟดีกว่าคับ ผมเคยใส่พิด10 มีดC5โจม20+8 เบากว่า ไฟ7 ทั้งติดพิดและตีม่อน ไฟดีกว่าคับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.