ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: นินจาเลือดฆ่าไม่ตาย
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
kenobi
ช่วงนี้บอทไม่ได้ใช่ไหมครับดังนั้น
เลยเข้าแต่ลานประลอง + สงครามไปวันๆ
เผางบค่ายา ค่าของไปเรื่อยๆ
แต่ก็สะใจดี
ผม ได้ทำชุดเลือดครับ เลือดทั้งเซตมีแต่เกราะที่+6 นอกนั้น+3
ทำได้แค่นี้ละครับ งบหมดซะก่อน
แล้วก็เอาไปลาน ปรากฏว่าได้ผลดีเกินคาดครับ
ตอนนี้ผมเวล 89 เลือด+ เกก 3152
ทดทายาดมากๆครับ ไม่ว่าจะปราณบี่ ท่าธนู หรือหมอสุดโหด
รับได้หมด ไม่มีนอน แถมยัง เอาคืนสุดโหดด้วยมีดวิชา 30*4 กัยท่า 5 ลูก
ร้อยละ 99 ไม่รอดจากท่า 5 ลูก

ถามว่ามีใคร ฆ่าตายได้ไหม มีครับ ก็ C5 ไงครับกับ นิน เวล 97+
เพราะ C5 เลือดเยอะ เราเอาเค้าไม่ตายอยู่แล้วยกเว้นพวกเลือดน้อยๆ แต่เค้ายิงเรา 3000+ ตลอด
อัตราการฆ่า C5 ได้อยู่ที่ 4:6 ส่วนมากเป็นพวกยังไม่เกิน 105 อันนี้พอได้อยู่
ส่วนนิน 97+ อันนี้ท่าเค้าแรงกว่ามาก 4000+ เลือด 3000 กว่าๆเอาไม่อยู่ ต้องชิงยิงก่อน หุหุ
(นินเวลาผมสู้ด้วยผมไม่ลดเกราะให้เสียเวลา ผมยิง5ลูกเลย

นี่ขนาดยังไม่ได้ +6 +7 +8 นะครับยังโหดร้ายขนาดนี้ ถ้างบหนาๆ+เยอะๆท่าจะเอาลงยาก
ปัจจุบัน อัตราส่วนในลาน ถ้ามี10คน จะชนะ 8 แพ้ 2 ครับ

ผมลองกับพวกใส่ชุดกันวิชามาละพวกนี้ ก็ไม่สามารถทนทาน 5 ลูกได้เสมอไป เพราะถึงโดนเบากว่าแต่เลือดกระจิดริด
บางคน ไม่ต้อง5ลูก แค่จิตรวม ก็หายแล้ว แถมเกิดไปสู้กับธนูขึ้นมา โดนเบิ้ลไม่น่ารอด

สรุป นินจาเซตเลือด เป็นเซตที่ดีในการ PVP หรือเอาไปเก็บเวลก็ได้ ยิ่งถ้าเวลสูงๆ+เทพๆ แบบผมเคยเจอคนเลือด 6000+ อะ
พวกนี้ คงเอาลงไม่ได้ง่ายๆ นินจาท่ามันแรงทำให้ฆ่าคนเวลสูงกว่าได้เป็นทุนอยู่แล้ว เลือดเยอะคือปิดช่องโหว่ซะ ทำให้เทพมากมาย
guguy
นินจาเขาก็ใส่เซตเลือดกันทั้งนั้นแหละ มั้ง เพราะ เซตเลือดเทพที่ซู๊ดดดดดดดดดดด
tapvayu
ผมว่า เซทเลือดใส่ตอน ลงลานนะ แต่เก็บเวล ผมใส่ หลบ
ใส่เลือดโดนม้อนตบ ไม่มีนอนก็จริง แต่มันเปลืองค่ายา สุโค้ยยยย เลยหละ
torres18
อย่าลืม มีด+8หรือมากกว่า พร้อมใส่หยกแดง จะแรงกว่านี้ครับ
heng
ถ้านิน110 ใส่ชุดเลือด ผมเซ็ตเลือด+6 ไปเจอบี่110 ไม่รอดคับ ผมลองและ ผมเล่นนินนะ - -*แต่ถ้าเจอเวลต่ำกว่านี้ก้อไหว
torres18
ที่ลานมายายังมีเลย นินคลาส4 เจอบี่115ปรานมา5000ไม่ดับ เหอะๆ - -*
pattawat
ปาดๆๆๆๆ 5พัน ยัง รอด อีก หรอ

สุดๆๆ เลย น่ะ นิ
mamaiwa
เซตเลือดใส่ตีบอสสุสานครับ ตีข้ามเวลเอามาเสริมสักชิ้นกะช่วยได้ดีครับ pvpไม่รู้เรื่องเลยครับ
pkakanit123
เเต่ผมเล่นหมอเวล88 กดนินเวตเลือดเวล63ไม่ลงครับ

ตีไป1700+ ไม่ตาย ถามนินบอกเลือดมี3100

ครับ สุดยอด
thelikit008
ผม นิน 80 ใส่มีด รองท็อปc4 วิ30+6 ตี ดาบหมอ อารัย ลงหมด อ่า 5 ลูก อยุ่ หมัด ..

เวลสูงกว่าไม่มาก น่ะ 55 + สูงยังสะดุ้งเลย
fast58
อยากเววสูงๆมั้งอ่ะ จะได้ลงลานกะเค้ามั้ ง

กำลังโหลดใหม่อยู่ไม่ได้เล่นมา 5 เดือนไม่รุไอดีโดนลบอ่ะป่าวเหอๆ

อิอิ

ฟ๊าด คัฟ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.