ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: นินชุดความดีทั้งเซ้ดจะดีป่ะ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
kongpathai
ถ้านินเวล80ความดีระดับ5ซื้อชุดความดีมาไส่
ทั้งเซ้ด
10*4+7+8ไฟ5+3(ชุด)
นอกนั้น10*4+6+7+8
ม่อนมันจะตีเข้าอยู่ป่ะครับ
ไครลองมาแล้วบอกหน่อย
kenobi
เหอะๆ มอนนะมันตีเข้าอยู่แล้ว
มันมีค่าขั้นต่ำของเลเวลอยู่ เช่นมอน เวล 40 ก็จะตีเข้า 4 เป็นพื้นฐาน
แต่ ตีเข้าแค่ จิ๊บๆ แค่นี้จะไปกังวลทำไม
แค่ชุดธรรมดา +7+8 มันก็ตีไม่ค่อยจะเข้าอยู่แล้ว
อยู่ที่ว่า จะเอาไปทำอะไร
ถ้าเอาไป PVP อันนี้ หนับหนุนคุณจะอึดมากทีเดียว แต่ถ้าเอาไป เก็บเวล
ผมว่ามันเกินความจำเป็นไปนิสสนะ

จำคตินี้ไว้นะครับ
เล่นกีฬา -- สิ่งที่ได้ ความสนุก --- ผลที่ได้ กับร่างกายตัวเอง
งานอดิเรก --- สิ่งที่ได้ ความสนุก --- ผลที่ได้ กับทักษะของตัวเอง
เล่นโยวกัง -- สิ่งที่ได้ ความสนุก --- ผลที่ได้ AS ได้ตังค์ครับ
จงอย่าให้กิเลศ (อยากเทพ) เข้ามาครอบงำ เพราะสุดท้ายทุกบาททุกสตางค์ AS เค้าเอาคืนหมด
ขอให้ พอดีๆ เล่นให้เป็น เทพให้ถูกทาง

ปล.... ผมเคยหลงผิดกับมันอยู่ระยะนึงด้วยเงินจิง ไม่อยากให้ใครเดินตามผม
แต่หากเป็น เงินบอท ก็ตามสบาย แต่อย่าติดผัน จนถึงเงินจริง
.....หยุดเล่นไปพักนึง คนพบสัจธรรม ........
เจ้าพ่อ(ซวยสุนทรีย์)
เห็นด้วยคับ ผมหมดไปหลายตังค์แล้ว ไม่เห็นจะเทพเลย
สู้เอาเงินไว้กินข้าวดีกว่าคับ
(ปล.) แล้วแต่คนคิดนะครับ ส่วนผม ก้อยังลงทุนอยู่เหมือนเดินครับ
อยากเทพมันต้องลงทุนครับ
torres18
อย่าไปหลงกลครับ ตอนแรกผมมี+4ใส่ บอทไปมีตัง ใส่+8ทำเอง ใช้ตังจากบอททั้งนั้น ช่วงทำ+8เสร็จ ไม่มีตังกดยาไปสงครามเลย จนขนาดไหน ลองคิดดูเอาเอง - -
sarapao
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(kenobi @ 14/05/2010, 12:29) *
เหอะๆ มอนนะมันตีเข้าอยู่แล้ว
มันมีค่าขั้นต่ำของเลเวลอยู่ เช่นมอน เวล 40 ก็จะตีเข้า 4 เป็นพื้นฐาน
แต่ ตีเข้าแค่ จิ๊บๆ แค่นี้จะไปกังวลทำไม
แค่ชุดธรรมดา +7+8 มันก็ตีไม่ค่อยจะเข้าอยู่แล้ว
อยู่ที่ว่า จะเอาไปทำอะไร
ถ้าเอาไป PVP อันนี้ หนับหนุนคุณจะอึดมากทีเดียว แต่ถ้าเอาไป เก็บเวล
ผมว่ามันเกินความจำเป็นไปนิสสนะ

จำคตินี้ไว้นะครับ
เล่นกีฬา -- สิ่งที่ได้ ความสนุก --- ผลที่ได้ กับร่างกายตัวเอง
งานอดิเรก --- สิ่งที่ได้ ความสนุก --- ผลที่ได้ กับทักษะของตัวเอง
เล่นโยวกัง -- สิ่งที่ได้ ความสนุก --- ผลที่ได้ AS ได้ตังค์ครับ
จงอย่าให้กิเลศ (อยากเทพ) เข้ามาครอบงำ เพราะสุดท้ายทุกบาททุกสตางค์ AS เค้าเอาคืนหมด
ขอให้ พอดีๆ เล่นให้เป็น เทพให้ถูกทาง

ปล.... ผมเคยหลงผิดกับมันอยู่ระยะนึงด้วยเงินจิง ไม่อยากให้ใครเดินตามผม
แต่หากเป็น เงินบอท ก็ตามสบาย แต่อย่าติดผัน จนถึงเงินจริง
.....หยุดเล่นไปพักนึง คนพบสัจธรรม ........

เห็นด้วย กะเร็ปนี้อ่า ครับ มันเป็นสัจธรรม....... สาธุ
jingjai
ผม ก็เล่นมา 4ปี ไม่เคยเติมแคชสักบาท ( ที่จิงเติมไม่เป็น ) ใช้เงินที่ได้จากบอท และ ค้าขายเป้นหลัก แบบตัวไหนถูก ตุนมันไว้ แล้ว แพงค่อยขาย ( ยันต์ถ่าย รับมา 500 - 550 ขายตอน 850 - 900 ) คับเหมือนหยอดกระปุกไว้ ที่ไม่เติมแคช เพราะไม่สนับสนุนให้ใช้เงินจิงคับ เมื่อเกมส์ปิด พวกคุณก็ สูญสิ้นทุกอย่าง เหลือ บัตรพลาสติก ไว้ดูต่างหน้าแค่นั้นเอง
guguy
เทพ แล้ว ได้อะไรหรอ
tuanonline
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(kongpathai @ 13/05/2010, 12:20) *
ถ้านินเวล80ความดีระดับ5ซื้อชุดความดีมาไส่
ทั้งเซ้ด
10*4+7+8ไฟ5+3(ชุด)
นอกนั้น10*4+6+7+8
ม่อนมันจะตีเข้าอยู่ป่ะครับ
ไครลองมาแล้วบอกหน่อย

ซื้อ+8เลยครับ +8ทั้งตัวเทพครับ หูเวล3 หางเวล4

จัดไปหนักๆครับ ย้ำถ้าอยากไปpvp ชุดกันวิ ดี+8ซักเซต

หมดเงินไม่ว่าเสียหน้ามันเจ็บใจใช่ไหมครับ ส่วนผมไม่เทพเพราะเอาตังไว้ซื้อข้าวกินเหลือเงินเที่ยว

ส่วนใหญ่ในนี้ไม่มีใครลองหรอกครับ บอร์ดนี้บอทเอาเอมไว้ขายเทพ

ยังไงขอบคุณเทพทั้งหลายที่สนับสนุนเงินบาทให้ผม อิอิ laugh.gif
torres18
เทพตอนแรกๆสนุก แต่หลังๆเบื่อละ
masterple
555
stammer
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(jingjai @ 14/05/2010, 14:03) *
ผม ก็เล่นมา 4ปี ไม่เคยเติมแคชสักบาท ( ที่จิงเติมไม่เป็น ) ใช้เงินที่ได้จากบอท และ ค้าขายเป้นหลัก แบบตัวไหนถูก ตุนมันไว้ แล้ว แพงค่อยขาย ( ยันต์ถ่าย รับมา 500 - 550 ขายตอน 850 - 900 ) คับเหมือนหยอดกระปุกไว้ ที่ไม่เติมแคช เพราะไม่สนับสนุนให้ใช้เงินจิงคับ เมื่อเกมส์ปิด พวกคุณก็ สูญสิ้นทุกอย่าง เหลือ บัตรพลาสติก ไว้ดูต่างหน้าแค่นั้นเอง

เติมบ้าง นิดหน่อยก็ดี น่ะครับ เพราะ AS ก็ต้องใช้ตังจากพวกเราเหมือนกัน

เผื่อ ว่า เกมมันจะดีขึ้น ไม่เกิดปัญหาบ่อยๆๆ
torres18
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(stammer @ 24/05/2010, 15:38) *
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(jingjai @ 14/05/2010, 14:03) *

เติมบ้าง นิดหน่อยก็ดี น่ะครับ เพราะ AS ก็ต้องใช้ตังจากพวกเราเหมือนกัน

เผื่อ ว่า เกมมันจะดีขึ้น ไม่เกิดปัญหาบ่อยๆๆ

ว้าววววววว ยันข้ามได้ตังเราไปเยอะละ แถม แหม่ วันอังคาร จะไปวอ เตรียมทิพ พันปี ทะเลลึก และก็จะโทรcall center ให้มาบัพgm พอเข้าไปมีดหายเลย เขาก็บอกให้แจ้งปัญหา ยังไม่ได้คืนเลย ห่านวิล้ำค่า30*4+8ไฟ6ยาน5เพลิงวิน+2
ปล ต้องเติมตังให้asอีกใช่ป่าวครับ เดี๋ยวมีดมันลอยมาเองใช่ป่ะ angry.gif
aun
เซตดีกันวิ+8 1เซต
แล้วเซตดีกันมอน +5 +6 ก็พอ
เพราะเวล106+ ค่อยบัคถ่ายเอา
ผมบอท มีดโจม20+8 ดีมอน+5
เวลแปปเดว 4 เดือน 106
ถ่าย 7 ใบ 110
เร็วไหม ไม่ถึง 8 เดือนเวล 110
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.