ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: มีดสั้นปราบมารC4ออฟโจม20*4+10พิษ10วิญญาณ5
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
เชีeงใหม่หนาวมาก
[size="3"][/size]ได้มาแล้วครับมีดปราบมาร+10พิษ10วิญญาณ5ราคาก้เอาการอยู่ ถ่ายตั้ง10ใบ แต่ก้โอเคนะครับ เพราะถ้าลงทุนออฟเองมะรุ้ว่าจะติดหรือป่าว กะว่าจะเอามีด+10เล่มนี้ไปออฟทะลายฟ้าต่อ เห็นว่าถ้าติดปรานนี้หมุนทีเป็นหมื่น ถ้าเพื่อนๆมีความคิดเห็นยังไงก้ช่วยบอกเล่า หรือแลกเปลี่ยนความคิดเห็นนะครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบ เรื่องราคาครับ.
DAtaPeeT
-*- แพงดีจัง
guguy
เซิฟไรเอ่ย ถ่าย10ใบ ก็แพงใช่เล่นนะครับเนี่ย
อดีตะเทวะ
สุด ๆ อ่ะ แพงนะ คนขายตั้งตัวได้เลยนะนั่น

----------------------------------------------------------------------

ด้วยรักและศรัทธา yglight

ลองอ่านดูเผื่อจะมีความรู้ ----- ]> ไอเท็มเกมส์ดอทคอม

รวมสคิปตามแผนที่เลยครับ

คลิก ----- >> เว็บบิทสำหรับ 18+
คลิก ----- >> โปรแกรมช่วยกด สำหรับเซียนดอทเอ
คลิก ----- >> สคิปเมืองชินมู
คลิก ----- >> สคิปถ้ำปีศาจโลหิต
คลิก ----- >> สคิปเมืองสามมาร
คลิก ----- >> สคิปเมืองฮอนบัล
คลิก ----- >> สคิปวังเย็นทะเลเหนือ
คลิก ----- >> สคิปพรรคต้นหลิว
คลิก ----- >> สคิปหุบเขาจันทรา
คลิก ----- >> สคิปพรรคอสรพิษ

เครดิตคุณ L_Lawliet ครับ

----------------------------------------------------------------------
torres18
แพงไปมาก -*-
แต่มีดเอาไว้ pk หรือ เวล อะ
ถ้าเอาไว้เก็บเลเวล ก็ใช้ เทพทลายฟ้า
pk มังกรคำราม
ถ้าทั้งเวล ทั้งpk มังกรคำราม

ปล.มังกรคำรามจะแรงสุดๆตอนติด บทเพลง+จิตรวม แรงแน่ๆ
guguy
เขาซื้อมาเต็มออฟชั่นขนาดนี้ ต้องลงวอร์อยู่แล้วชัวร์แน่เลย ถ้ามีมีดอย่างนี้นะ สบาย ลดเลือดใส่คนเล่นแล้ววิ่งหนี คงได้แต้มเยอะน่าดู
kenobi
หุหุ สุดยอดดด
ถ่ายใบละ 900 10ใบก็ 9000 M
ถ่ายใบละ 68000 cash 1 bath = 1000 cash
ดังนั้น ถ่ายใบละ 680 บาท -*-
หากคิดเป็นเงินจริง
10ใบก็ 6800 บาท โดยสุทธิ พระเจ้า
มากกว่าเงินเดือนทั้งเดือน ของ หลายๆคนในประเทศอีกนะเนี่ย
(หลายคนทำทั้งเดือน หยุดได้ 1 วัน เงินเดือน 3500-5000 เอง )

แต่ถ้าเป็นเงินบอท ก็หาได้เรื่อยๆ จะสัก 10000 M ก็ไม่ mind
แต่สุดท้ายก็ จะบอกว่า เทพมาก TT
เทพทั้งไอคน + เทพทั้งคนซื้อ
torres18
อย่าเอาไปบอทนะครับ 555555+
peteza1994
ผม มี มีดปราบมาร 20*4+10ไฟ10 วิญญาณ5 ซื้อมา 7500M เอง ถูกกว่านายอิก *--*

กว่าจะซื้อมาได้ ก็ เอาการอยู่ ขาย มือถือ ไปเครื่องนึงแหนะ
เชีeงใหม่หนาวมาก
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(peteza1994 @ 16/05/2010, 01:30) *
ผม มี มีดปราบมาร 20*4+10ไฟ10 วิญญาณ5 ซื้อมา 7500M เอง ถูกกว่านายอิก *--*

กว่าจะซื้อมาได้ ก็ เอาการอยู่ ขาย มือถือ ไปเครื่องนึงแหนะ

+10นี่เซิฟไหนครับผมเล่นเซิฟมายาถ่ายใบละ1050แล้วครับได้+10ไฟ10วินยาน5 7500ถูกจังครับ
guguy
โหยๆ เซิฟมายา มีดราคา1หมื่นเอม หุหุ แพงเกินไปนะผมว่า
namwhan02
ราคากะตามนี่นะเรากะมายา ถ่ายใบ1050เรื่องจิง มีคนตั้งขายบี่110+10ไฟ10แลกถ่าย20ใบคงเห้นกันบ้างนะค่ะท้ายสระคุนคิดว่าแพงมะค่ะ เค้าข้ามไป30ใบ+อะเท่าที่รุมาก่าติด+10ออลืมไปวิน5 แล้วหินเพลิง+5อะรัยมะรุ้จำไม่ได้อะค่ะขอโทดที
ขุนพลจุกนม
หุหุ

เสียดายตัง

อิอิ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.