ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ขอความเห็นเกี่ยวกับตุ้มหูสำหรับบี่
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพมือกระบี่
rabbizsusa
ระหว่างใช้หูเวล 3 หรือ ใช้หูเลือด 200 อันไหนจะเหมาะกับกระบี่เวล 100+ ที่ไม่เน้นpk เน้นเก็บเวลมากกว่า
ลองเสนอแนะความคิดเห็นหรือใครมีข้อมูลดีๆก้อรบกวนบอกกันด้วยนะ laugh.gif
kurimirena
เวล3ครับ ^^ เเน่นอน ตีเเรงกว่า หลบดีกว่า โกรธนานกว่า
Top secret
blink.gif blink.gif blink.gif blink.gif blink.gif
Emol2ock
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(kurimirena @ 22/05/2010, 19:33) *
เวล3ครับ ^^ เเน่นอน ตีเเรงกว่า หลบดีกว่า โกรธนานกว่า

เห็นด้วยครับ
dejupanan
เวล3 ครับ วิชาแรง หลบดี โกรธนาน ปรานเพิ่ม
xxxkung
ใช้หู3 หรือ หูหยกเหลืองกะได้
namwhan02
ขออีกนิดค่ะ แล้วแหวนกะสรอ้ยอะค่ะ
thaweewat405
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(rabbizsusa @ 22/05/2010, 19:57) *
ระหว่างใช้หูเวล 3 หรือ ใช้หูเลือด 200 อันไหนจะเหมาะกับกระบี่เวล 100+ ที่ไม่เน้นpk เน้นเก็บเวลมากกว่า
ลองเสนอแนะความคิดเห็นหรือใครมีข้อมูลดีๆก้อรบกวนบอกกันด้วยนะ laugh.gif

เวล 3 เลยนายแรงๆๆ

ขายต่อได้ราคาดีน่ะ ........
dejupanan
แนะนำ แหวนโพ้น ครับตายไม่เสียค่าประสบการ ชัวสุดๆๆ ใส่2 วงเลย เพื่อความไม่ประมาท
rabbizsusa
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(dejupanan @ 27/05/2010, 11:40) *
แนะนำ แหวนโพ้น ครับตายไม่เสียค่าประสบการ ชัวสุดๆๆ ใส่2 วงเลย เพื่อความไม่ประมาท

ถามเรื่องหูตอบเรื่องแหวน อิๆ แต่มะเป็นไรคะขอบคุณที่ห่วงไยบี่เรา tongue.gif
กระบี่ไตรภพ
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(namwhan02 @ 27/05/2010, 10:10) *
ขออีกนิดค่ะ แล้วแหวนกะสรอ้ยอะค่ะ

กะนี่ถามเขาเรื่องแหวนกะสร้อย เขาเลยบอกให้ใส่แหวนโพ้น 555
แหวนผู้กล้ามืดสิครับ โจมวิ+7เปอ
สร้อยใช้หยกแดง (ชั่วคราว) แต่มันอาวุธ+2 ชุด +1 ตีแรงกันดีขึ้น
ผมใช้ของผมงี้ละครับ กะเวลสบายๆ แต่ไม่ได้ไป pk กับใครนะ
pkakanit123
กำ เเล้วผมใส่เเค่หูเวล2เองอะจะดีไหมครับ
ปล.ผมเวล74เองนะ
noparatc
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(pkakanit123 @ 20/11/2010, 14:34) *
กำ เเล้วผมใส่เเค่หูเวล2เองอะจะดีไหมครับ
ปล.ผมเวล74เองนะ

มันก็ได้สูงสุดแค่นั้ น แร่ะ เพราะ LV3 มันใส่ได้กะผู้เล่น lv .80+ หูLV2 จะใส่ได้เมือLv.60+
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.