ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ถามเรื่องมีดนินC2-5ไว้สงคราม
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
eanpope
ควรใช้มีดออพอะไรหรอครับ ระหว่าง โจมตี Vs เวล2 (สมมุติว่า+8 หรือควรใช้+อะไรเสนอได้เลยนะครับ) เอาไว้ลงสงคราม
1. C2 = ??? (ธาตุ ???)
2. C3 = ??? (ธาตุ ???)
3. C4 = ??? (ธาตุ ???)
4. C5 = ??? (ธาตุ ???)

พอดีว่าจะมาเล่นนินอ่าครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
torres18
ใช้มีดออพอะไร ส่วนมากจะใช้โจมตีครับ และก็มีหลายสาย ควรใช้+8-+10 ใส่หยกแดง ยาให้ครบ
1. C2 = โจม15 (ธาตุ พิษ) จะ+เท่าไร ธาตุกี่ขั้น ก็สุดๆที่ทำได้ครับ เพราะ ต้องใส่ให้เยอะๆไว้ก่อน
2. C3 = โจม15 (ธาตุ พิษ) แต่ถ้ามีอาจารย์ มีท่า94 97 อาจจะเสริมมีดวิ25-31 ธาตุพิษ ไว้ก็ได้ครับ
3. C4 = โจม20 (ถ้า+เยอะ ใส่ไฟ +4-+7ใส่พิษ อย่าลืมใส่เพลิง มังกรคำราม) มีดวิ1อัน ใช้วิ30-31 ธาตุไฟ วิญ5+2 หินเพลิงต่ำวิญ+2
4. C5 = จะใช้อันไหนก็อยู่ที่การเสริมพลัง
การจะใช้โจม20สำหรับคลาส5 อาวุธควรเสริมพลัง+1-+7
ใช้หินเวล8 อาวุธ+8ขึ้นไปครับ เพราะมีการใส่หยกแดง ทำให้อย่างน้อยอาวุธก็ได้8+2 เป็น+10 เพิ่มเลเวลปรานให้ใช้กันฟรีๆ
C5 วิชา108 แรงมากครับ มีดวิควรพกไว้ แบบล้ำค่า กับ มีชื่อ หรือไม่ก็ มีด110 ออพโจมวิ30-31 +ให้สูงที่สุด ธาตุไฟ วิญ5 เพลิงอันนี้แล้วแต่เลย c5 จะใส่อะไรก็ตายหมด วิญ+2 ติดตลอด มังกร3% ติดยากมาก *-* เลือกเอาเลยครับ
eanpope
ขอบคุณครับ
masterple
ขอบคุณครับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.