ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: คลุมนินควรออฟหินโยว อะไรดีคับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
saijew
อยากทราบว่า คลุมนินควรออฟหินโยวอะไรดีครับ ถึงจาเหมาะที่สุดครับ ใจใจนะ
Ronaldo001
ออฟพลังคชสาร จิตรวม จิตวายุพิโรธแช้วตามแต่ความเหมาะสมอะครับ
guguy
c1-c3 จิตวายุ
c4-c5 คชสาร
แหล่มครับ
thanin2008
หุหุ ผม ออฟ เงิน 80% เลยครับ C3 C4
เจ้าพ่อ(ซวยสุนทรีย์)
เล่นสายไหนหล่ะครับ
สายวิ ก้อออพคชสารคครับ
สวยหมุน ก้อจิตวายุครับ
เจ้าพ่อ(ซวยสุนทรีย์)
--*
saijew
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(เจ้าพ่อ(ซวยสุนทรีย์) @ 27/05/2010, 15:45) *
เล่นสายไหนหล่ะครับ
สายวิ ก้อออพคชสารคครับ
สวยหมุน ก้อจิตวายุครับ

ดีครับ นินผม คลาส 4 มีดโจม 20*4+4 พิด6 มีคลุม กะ คลุมสำนัก หินโยวอันไหนเหมาะที่สุดคับ แร้วถ้าจาออฟ ควรเหมือนกันด้วยมั้ยคับ
guguy
ถ้าออฟเหมือนกันมันจะเพิ่มขีดความสามารถในเรื่องนั้นๆถึงขีดสุดนะครับ แนะนำ ให้ออฟคชสารหรือจิตวายุนะครับ ปกติตีมอนเตอร์ ก็จิตรวมติดกันไม่รู้กี่ครั้งละ ไม่จำเป็นต้องมาเพิ่มจิตรวมก็ได้ครับ
torres18
คชสาร ร่ายรำ จิตวายุ จิตรวม

คชสารเพิ่มเยอะสุด
จิตวายุเพิ่มน้อยนิดมาก
จิตรวมติดเท่าเดิมครับ ตีมอน1ตัว ติด3-5ครั้ง จิตไป4รอบมันก็ตายแล้ว
ร่ายรำ ส่วนมากจะไม่ค่อยติด จิตรวมบ่อยกว่า ถ้าอัพเพิ่ม พอมันร่าย มันไม่ดวงดี ฟันโดน5ทีหรอก โดนหมดก็ดีไป
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.