ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ช่วยบอกหน่อยครับ ว่าจริงไหม
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
thelikit008
มี คนบอก ผมว่าyglใช้ได้แล้ว ...

แต่เฉพราะ vip ต้องเสีย 300 บาท

เข้าได้ทุกห้อง .... จริงไหม ครับ
check2374
ถ้าบอทใช้ได้ต้องมีประกาศหน้าเว็บ
พี่Atten ให้ทุกคนใช้บอทฟรีกัน ใครใจดีก็บริจาคสนับสนุน
ไม่มีแบบจ่ายเงินแล้วได้บอทครับ

เขาทำบอทฟรีให้ใช้มานานแล้ว
...The My...
ข่าวโคมลอย....
thelikit008
แสดงว่า มันจะหลอ ขอบคุณ ครับ
DAtaPeeT
มันก็มีหลายประเภทอะครับ เค้าอาจจะหลอกเพื่อจะเอาเงินคุณ

หรือหลอกเพื่อสะใจทำให้คนเค้าอื่นเค้าคิดมาก
juffa22
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(check2374 @ 29/05/2010, 12:12) *
ถ้าบอทใช้ได้ต้องมีประกาศหน้าเว็บ
พี่Atten ให้ทุกคนใช้บอทฟรีกัน ใครใจดีก็บริจาคสนับสนุน
ไม่มีแบบจ่ายเงินแล้วได้บอทครับ

เขาทำบอทฟรีให้ใช้มานานแล้ว

ใช่
pikkoro
สังเกตง่ายๆถ้าบอทใช้ได้ทุกเซิฟจะมีเกิน4ขีด ยกเว้นห้อง5กะ6 - -+
takz
ผมว่าน่าจะหลอกไม่น่าเชื่อถือกับ YGL หรือป่าว - -
kenobi
VIP 4 หรือ แม้แต่ คนผลิต
ยังไม่มีใครเข้าได้ทั้งนั้นครับ
ผมสายถึก
ถ้าบอทใช้ได้จริง จะมีเขียนประกาศหน้าเว็บครับ rolleyes.gif
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.