ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: สอบถามอาวุธ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพมือทวน
samransuk
ผมอยากทราบว่า

เราควรใช้อาวุธออฟวิหรือโจมตีดี

ตอนนี้อยู่C2 และมีอาจารย์คับ

ผู้รู้หรือเซียนท่านใด ช่วยบอกและแนะนำให้ทีนะครับ

ขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ด้วย
SmileLove
วิสิครับมีจารอะ
stammer
ใช้ทวนสาบครับ แรงมากๆ
juffa22
วิสิคับ แต่เปลืองโสมหน่อย
dejupanan
ใช้กล่องตีธรรมดาใช้โจมก็พอ

เล่นเองใช้วิ มีจาร แรง แต่เปรืองเงิน ใช้ท่าจาร ก็ต้องใช่โสมมากตามไปด้วย

ผมเล่นกล่องตีธรรมดา ชุดถึกหน่อย สบายๆๆครับ ได้ของดี แดงเพลิง 2-3ด้ามครับ
boyzanarak
วิสิครับมีจารอะ angry.gif angry.gif
Nearly_Noo3
ทวนสาปไปครับ
จบ!!
crazyglz
คราส 2 อาวุด คำสาบจะแรงกว่า อาวุดออฟวิ 25*4+4 นะคัฟ ถ้ามีอาจาน

ถ้าไม่มีแนะนำโจมตี ดีกว่า คัฟ เพราะท่าไม่แรง
เจ้าพ่อ(ซวยสุนทรีย์)
แล้วแต่เอ้งง
ไอ้ทิด....
Top secret
ดีดี
boyzanarak
วิสิครับมีจารอะ laugh.gif laugh.gif laugh.gif
zoom001
ว่าแต่ จขกท ตอนนี้มีทวนยังครับ ถ้ายังไม่มี แล้วเป็นทำมะ ผมขายอยู่นะครับ-*- ทวนทลายทัพ 100+4 ขนาดให้200เอ็ม เซิฟอัศนีนะ ว่าแต่ จขกท จะเห็นป่าวนิ ตั้งหลายเดือนละ
MasterOnline
ทวนต้องคำสาป อันละ เอมสองเอม ใช้ไม่กี่อันตั้งใจเวลกะ คลาส สามละ ฮี่ๆกับๆ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.