ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ถามราคาไม้กลืนฟ้า
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพหมอ
I_iMmATeRial
อยากทราบว่า ไม้กลืนฟ้า 102เปอร์ +7 พิษ7+3 ขายได้เท่าไหร่หรอครับ

อีกอย่าง ไม้ข้างบน กับไม้สาป อันไหนแรงกว่ากันอ่ะครับ

อีกอย่าง ไม้อสรพิษดำ 100เปอร์ +6 พิษ6+1 ขายได้เท่าไหร่หรอครับ
อยากรู้อ่ะ ช่วยด้วยครับ
Top secret
laugh.gif laugh.gif laugh.gif
ไม่มีใครช่วยบอกเลยอ้าา
T_______T
anggomo2002
ไม่มีใครช่วยบอกเลยอ้าา mellow.gif mellow.gif mellow.gif
boyzanarak
อยากรู้อ่ะ ช่วยด้วยครับ
gudakgolf
กลืนฟ้าชิครับแรงกว่า แต่ถ้าเปลื่ยนธาตุเป็นภายในจะแรงกว่าเป็น100
VitaminB1
650 เอม ขาย ไหม เรา รับ
ว่า แต่อยู่ มายา เปล่า ถ้าไม่ก็ จบ
anggomo2002
อยากรู้อ่ะ ช่วยด้วยครับ unsure.gif unsure.gif unsure.gif
Top secret
อยากเห็นจังง่ะ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.