ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: หมอสายฮิล
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพหมอ
samransuk
อยากถามว่า

หมอสายฮิลใสช่ชุดออฟไร

หมอสายฮิลใช้ไม้ออฟไร

คำถามที่ต้องตอบ
docc
สายฮีล ไม้ออพเวล 2222 สิ

ถ้าเวล60+ ออพ ภายในดีกว่า เพิ่มกำลังภายใน

แล้วใช้โสมที่มันเพิ่ม 600 จะอยู่ได้นานกว่า

ใส่หูเวล ด้วย ถ้าอยากให้มันประหยัด แล้วจะอยู่ได้นาน

ใส่คลุม เคล็ดแห่งไท้เกก 8

โสม 500 ต้น น่าจะได้ 6hr เลยนะ

หมอสายฮีลผม ใส่ชุด 30 จน 80 เอาไรมากมาย ฮีลไม่โดนตีนี่หน่า
gagaga
คุนครับ
anggomo2002

ถ้าเวล60+ ออพ ภายในดีกว่า เพิ่มกำลังภายใน

แล้วใช้โสมที่มันเพิ่ม 600 จะอยู่ได้นานกว่า

ใส่หูเวล ด้วย ถ้าอยากให้มันประหยัด แล้วจะอยู่ได้นาน

โสม 500 ต้น น่าจะได้ 6hr เลยนะ

หมอสายฮีลผม ใส่ชุด 50 จน 67 เอาไรมากมาย ฮีลไม่โดนตีนี่หน่า tongue.gif tongue.gif
anggomo2002

ใส่ หูเวล ด้วย ถ้าอยากให้มันประหยัด แล้วจะอยู่ได้นาน

หมอ สายฮีลผม ใส่ชุด 30 จน 80 เอาไรมากมาย ฮีลไม่โดนตีนี่หน่า

tongue.gif tongue.gif tongue.gif tongue.gif tongue.gif tongue.gif tongue.gif tongue.gif tongue.gif
boyzanarak
อยากถามว่า

คำถามที่ต้องตอบ tongue.gif tongue.gif tongue.gif
ต้า วะ เว้ย เห้ย
^^^
ปั๊มกระทู้กันหรอ
pai
ชุดออฟ เซทเลือดไปเลย 50*4+4 พอ ไม้เวล 8 อัพปราน สายผสมก้อดี โสม 400 อยู่ได้ 4- 5 ชมแหน่ะ
anggomo2002
อยากถามว่า

คำถามที่ต้องตอบ
RESCUE28
ต่างคนต่างคนละแนวกันอะครับ
toa27951
แล้วหมอหมอ สายบู้ อะครับ อย่างผมพอไหวไหมอะ
เซตเลือด50*4+6ยกเซต มีเกอะเปนกัน8*4+7 ท่าเอาไปตีที่วังเยนมันจาไหวไหมอะ ปล.หมอผมเวล 66 unsure.gif
mikeza
หมอฮีล
จัดชุดเลือด50 ทั้งตัวกลัวแหกก็ไม่ต้องตีบวก
ไม้เวล8 ไม่ต้องตีบวก ประหยัดไว้ก่อน
แค่นี้แระคับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.