ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ช่วยกันเล่นโยกังให้น้อยลงดีไหมครับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เรื่องทั่วไป/อื่น ๆ > คุยเฟื่องเรื่องทั่วไป
gun101gun
พี่น้องครับ ตอนนี้ผมเห็นใจผู้พัฒนาบอท ที่ทำเพื่อเรามาไม่รู้กี้ปีแล้ว
และในช่วงนี้ที่โยกังได้ทำการเข้ารหัสการรับส่งข้อมูลใหม่ พี่Attenคงต้องนั้งแก้ให้้เราจนสุดความสามารถ
แต่หลายคนคงคิดว่า จะสงสารพี่Atten ทำไม เค้าก็ได้ตังจากคนที่บริจาก
ซึ้งความจริงแล้วค่าใช้จ่ายแน้ๆที่พี่เค้าต้องจ่ายคือค่า วางserver ผมคิดว่าหน้าจะ 3000-5000 ต่อเดือน
(ผมคิดว่าถึงขนาดเปิดเชิร์ฟเกมคงไม่ได้เช่า) นี้ไม่รวมค่าเครื่อง server ที่ราคาอยู่ที่30000ขึ้นไป

ชึ้งผมคิดว่า เก็บเงินที่ซื้อ กล่องเทพจุติ ไว้คอยบริจากให้พี่Atten ด้วยนะครับ
เพราะพี่ Atten เค้าทำเพื่อเราจริงๆ ให้เราใช้ฟรีๆ โดยไม่ได้บังคับ
ไม่เหมือนเอเชียซอฟ ที่ต้องการหาเงินจากเราอย่างเดียว ซึงขณะนี้ นอนกินเงินพุงโต
แต่พี่Atten ต้องวิ่งทำงาน หาเลียงชีพ และใช้ความสามารถที่มีสร้างโปรแกรมดีๆให้เราใช้
sapo
กอบโกยได้ต้องกอบโกยให้ได้เยอะมากที่สุด
เซมากุยิง
ตั้งกระทู้เพื่อเอาหน้าปะครับ
ขอโทษนะผมคนซื่อ เลยคิดอะไรซื่อๆ
DAtaPeeT
ใครอยากเล่นก็เล่นไปอะครับ ส่วนเรื่องที่จขกท.บอกก็ทราบดี

ใครเค้าชอบเล่นก็เล่นตามปกติอะครับ แต่โดยส่วนตัวผมนานๆทีเข้า เพราะไม่ชอบเล่นเท่าไรอะครับ

ชอบบอทอย่างเดียว
UmOoN
ตามนั้นไป...
0879533
อย่างว่าแหละครับคนที่งมงายเติมก็งมงายต่อไปส่วนผมคิดได้ล่ะเลิกเติมเกมทุกเกมส์ งด
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.