ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ถามเรื่องชุดคลุมว่าออพอะไรดี?
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
eanpope
คลุมธรรมดา และคลุมสำนัก ควรออพอะไรหรอครับ
เอาไว้ตีธรรมดาและหมุนๆๆ ไว้ใช้ในสงคราม
takz
มันอยู่ที่อาชีพที่ใช้อะครับ
แล้วลักษณะการใช้งานด้วย
เช่น ถ้าอยากหลอมของ
ก้อควรใช้ หลอมรวม 1 เปอเซ็นต์ อะครับ
guguy
เอาไว้หมุนวอร์ก็จิตวายุเลยครับ จะทำให้จิตรวมแรงขึ้นครับ
suksumrarn
คชสาร กะ จิตรวม คับ หมุนแรง ใช้วอร์ ตีธรรมดากะหมุนๆๆ
amonline
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(suksumrarn @ 09/06/2010, 07:46) *
คชสาร กะ จิตรวม คับ หมุนแรง ใช้วอร์ ตีธรรมดากะหมุนๆๆ

ตามนี้เลยครับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.