ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ถามเรื่องมีด C 2 หน่อยครับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
0879533
คือ ผม ใช้มีดรุน มีดโจมแล้ว มันไม่เวิคร์อ่าครับ แล้วถ้าใช้เวล8จะดีมั้ยครับ แล้วถ้าใส่เวล 8 ทุกคลาสจะเก็บเวลดีมั้ยครับ ชี้แนะด้วยครับ
เด็กบ้านนอก
คลาส1โจมคลาส2รุนคลาส3โจมคลาส4โจมคลาส5เวล8ก็ได้แต่ต้อง+8+9+10
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.