ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: มีด นิน C5 อย่างนี้พอไหวมั้ย
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
Fo2GeT
มีดสั้นเพลงปิศาจ C5 ออฟงี้พอบู้ไหวมั้ยครับ

หรือจะ ออฟ โจม 20 ดี ส่วนตัวผมชอบเวลสองน่ะ ไงช่วยออกความเห็นที
ก้อใช้ได้
กะดีนิติดปรานบ่อยแต่โจม20น่าจะดีก่านะเพราะยัดได้แรงขึ้น55+เวล2กะดีคลาส5ตีเยอะแล้วติดปรานบ่อยๆๆนี้กะดีหุหุ
torres18
ให้เดานะครับ ไม่มีหู ไม่มีแหวน ไม่มีเกก+บัพ หมุนแมงม่วงประมาณ800-1200 (ตอนไม่ลดเกราะนะครับ)
guguy
ผมว่าไม่นะครับ c5 มันมีปราณคลื่นคลั่งโจมตี ถ้าเพิ่มไปอีก8% ผมว่าก็เยอะ แถมเพิ่มปราณคชสารอีก8% รวมๆก็เพิ่มดาเมจ16%ละ แถมเพิ่มความแรงจิตรวมอีก(จิตวายุ) 8% ถึงแต่ละ%มันจะดูน้อย แต่สำหรับc5 1%ก็มีค่าแล้วครับ
krongkan
ยังงัยก็นะ มีดไว้เวลบอทล่ะก็ เวล2 ดีกว่าคับผม

ร่ายก็บ่อย หมุนก็บ่อย แรงก็แรงพอๆกันคับ

ลองแล้ว นิน 88เท่ากัน มีด +4 พิด4 เหมือนกัน โจม20 ร่าย ทีละ 500*5 ประมาณ 2500

ส่วนเวล2ก็พอๆกันคับ400+เหมือนกัน ติดบ่อยกว่าด้วย

แต่ถ้าลงวอ แนะนำ วิ30 ดีที่สุด 5ลูก แรงโคตรๆ เอิ๊กๆ
Top secret
แรง20 เหมอะสุดๆๆล่ะอิอิ
lamyai_v1
มีตังใช้อันไหนก็แรงครับ
tor001
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(torres18 @ 11/06/2010, 15:18) *
ให้เดานะครับ ไม่มีหู ไม่มีแหวน ไม่มีเกก+บัพ หมุนแมงม่วงประมาณ800-1200 (ตอนไม่ลดเกราะนะครับ)

ว่าไปคับ เวล8 +2 เดิมไม่มีทาด ไม่มีหู ไม่มีเกก+บัพ หมุนรองแมงมุม ก็1000กว่าๆละนี้เขา+7ทาดอืก ก็ 1500+ละคับ
jjjjjj
ยังไงเวล2ก็แรงกว่าอยู่แล้วครับ เอาง่ายๆลงดันถ้าคุณเจอนิน 10 ลองถามดูเอาออฟอะไรแค่นี้คุณก็ได้คำตอบแล้วครับว่าคน ออฟอาวุธด้วยหินชนิดได ตกลงนะครับ laugh.gif
1234kyoshiro
เวล2ดีที่สุดครับ เฉพาะคลาส 5นะครับ เพราะอะไรนะหรือครับ เพราะเวล 2 มันทำให้เกิดความสมดุลของปรานต่างๆที่ช้วยทำให้ดาเมจแรงครับ เช่น ปรานคชสาร ปรานจิตวายุ ปรานคลื่นครั้ง และปรานบทเพลงเงาอสูรครับ ดังนั้นผมจึงฟันธงได้ว่าเวล 2 ไช้ดีไช้ทนไช้นาน จึงบอกเพื่อน ครับ ผมเอารูปลงไม่เป็นครับ ไม่งั้นจะเอามีดผมมาลงให้ดู....
๙ระดับเทพ๙
อืม ดีคับ แต่ของผมชอบโจมตี เพราะ ผมใช้อยู่คับ 20*4+9 วิน 5 วินกลาง 2+ ก็ดีนะคับ ที่ลองมา กับ เวล 2 ตีผมก็แรงนะแต่ไม่หาย แต่ ผมตีหาย อาจเป็น เพราะ ชุดก็ได้ ก็ลองเอาไปประยุค ใช้ดูคับว่า เราใช้ แนวไหน สงครามหรือ เวล
mamaiwa
ของเท่ากันหมดทุกอย่าง โจมแรงกว่าครับ ยืนยัน นั่งยัน นอน ยัน แต่ส่วนตัวชอบเวลแปดบวกแปด ต่ำกว่านี้มะเวิค คริไม่แรงแทงหยิกๆๆ ลองแล้วนะครับถึงกล้าบอก เพื่อนผมใช้โจม ผมใช้เวลแปด หัยคนๆเดียวทดสอบ โจมแรงกว่า ความถี่ปรานกะเวลแปด อันไหนหดกว่ากัรนนี้แล้วแต่ตังในกะเป๋า
jasmine1900
แค่นี้ก้อหมุนกระจายละค่า ใช้เวล8 เหมือนกัน หมุน สะใจ
RESCUE28
เราว่าโจม 20 ดีกว่า
GodLik€
เมพขิงๆเลยคับ ผมยังไม่มีตัวคลาส4เลยซักตัว 5555
winnie
ผมชอบมีดเวล 8 นะคับ มันทำให้นินสมดุลดี
จริงอยุ่ที่มีดออฟโจมน่ะหมุนแรงกว่า แต่แรงกว่ากันไม่มากเท่าไหร่คับ
ส่วนมีดเวล 8 ช่วยให้ตีธรรมดาแรงขึ้นเพราะ ปราณคชสารเยอะขึ้น ทำให้ร่ายรำก็แรงขึ้นด้วยคับ
แล้วก็ยังทำให้โอกาสหลบการโจมตีเยอะขึ้นด้วย ก็ลองคิดดูละกันนะคับว่าอันไหนจาคุ้มกว่ากัน
แต่ส่วนตัวผมแนะนำว่าใช้มีดเวล 8 ดีกว่านะคับ
๏+Hut_uP2_U+๏
เวล8ดี คับ แต่ ต้อง+8ขึ้น วิน5 ยิ่งดีคับ

$นิน อะทำ เวล102 86.98% คลาส5 D 17 k เซฟ เทพดารา
ถ่ายเอง 1600m พร้อมถ่าย 2100m แต่ต้องถ่ายเองและคับmผมหมด

กทม 089-175-0340
บันบัน
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.