ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ปัญหาก่องกับหมอฮิว
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพหมอ
Nicole
คือผมมีปัญหาเซตกล่องให้หมอฮิว แล้ว หมอเดินเองได้(ไม่ได้เดินไปเก็บของนะครับ) หลังจากนั้นก้อโดน มอน รุมกัดตาย คือใครพอจะมีวิธีแนะนำมั้ยอ่ะคับ ผมไม่กล้าทิ้งเกิน 2 ชม. เลยครับ อ้อ แล้วผมเซต รัศมีใกล้ แล้วนะครับ
ต้า วะ เว้ย เห้ย
มานเปงงั้นและ

ผมกะเปง - -* ฮิว แล้ว วิ่งไปนู้น นี้
sarocha
ระวังเอาคับ
กระบี่ไตรภพ
พอตั้งให้ฮิว หมอก็จะวิ่งไปเก็บของครับ เลยโดนม่อนตีตาย รู้สึกว่าไม่มีวิธีแก้นะ
ผมตัดปัญหา เลยตั้งให้ยิงไปเลย แต่ก็ต้องกันดีๆ หน้่อยนะ ใส่ยาไว้ทั้งสองช่อง
เซทให้เมื่อยาจะหมดก็วาปกลับเมือง จะได้ใม่ตาย
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.