ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ดาบต้องอาย-*-
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > โพสรูปประทับใจ
bestpopolo2
เซิร์ฟไหนครับ เถื่อนรึเปล่า huh.gif
takz
มหาโหดเลย
pikkoro
มันมีสองแบบนี่คับ แบบมหาอ่อนกะโคตรเทพ แต่ถ้าเอามาโชว์ก็ต้องเทพอยู่แล้วสิคับ เหอๆ - -
amonline
ดาบถึงกับสะอื้นเลยอิอิ
เซฟ สวรรค์ ครับ
topirlo
ถึกครับ แต่มอนเวล 90 มันวัดอะไรไม่ได้
ไม่ทราบว่าทวนเวลไรหรือครับ 100 หรือ 110 ไปแล้ว มันก็เป็นธรรมดาที่จะโดนแค่นี้ ใส่เซต 100 หรือ 110 ออฟ 10*4+4-6 ไปยืนให้มอนเวล 90 ตีอ่ะครับ

เปลี่ยนจากสางเขียวเป็นกบป่าสิครับไม่ต่ำกว่า 400 + แน่ๆ

ผมเล่นทั้งดาบทั้งทวน ดาบผมเวล99 ก็โดนเท่านี้แหละครับ
Impereal
ดาบผม90 โดนทีละไม่ถึง10แล้วอะ

- -

ปล.ผมพิชิต
tor001
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(amonline @ 15/06/2010, 20:28) *
ดาบถึงกับสะอื้นเลยอิอิ
เซฟ สวรรค์ ครับ

100กว่าแล้วนิคับ มันก็โดนเท่านี้แระ ขนาดนินผม100กว่าโดนก็ไม่ถึง10แถมหลบเยอะกว่าดาบ ดาบอายกว่าอืกสิ ดาบมันไม่หลบ
aoflove
บี่ผมเวล95 ทีละ10ยังมีรุย เวล100+ ต้องไปลองตัวอื่น ครับ นี้ มัน เวล90เอง สาง อ่ะ -.-
-–“F๏ke๋
ผมไม่ได้ว่าไรนะครับ
แต่มันคล้ายๆเถื่อนเลยอ่ะ

ถ้าเซอฟจริงผมก็ขออภัยมา ณ. ที่ตรงนี้ด้วย*
HiSo No money
เฮอๆๆ ถอดชุดดูเวล ว่าเวลเท่าไหร่ ไม่ใช่ 110+ นะ
guguy
ดาบต้องอายยังไงหว่า ถ้าเป็นc3 ถึงจะต้องอาย นี่c5
:^:aRin:^:
ไป ลอง ใน ลาน สิ จะ ได้ รู้ - -*
คง ไม่ โดน น้อย ขนาด นี้ หรอก อิอิ
mikeza
ทวน 100+
ถ้าโดนพวก นิกาย วังเย็นตี ทีละ 7ตอนไม่กดยา
ผมจะยอมรับเลยครับ
เพราะดาบ คลาส 3 โดนแค่นี้ผมก็ทำได้
อิอิ
hahaha55
มันติดปราณด้วยไม่ใช่หรอครับ

หรือถ้าคิดผิดก็ขออภัยด้วยนะครับ
xavieraon
ดาบต้องอายยังไงหรอครับ โดนแค่นี้เป็นเรื่องปกติของดาบอยู่แล้วครับ ถ้าจะโชว์ไปป่าหรือวังเย็นมอนโหดๆหน่อยครับ โดนไม่ถึง 10 ดาบคลาส 4 ก็ทำได้แล้วครับ
itlovelhiw
เซิฟเวอร์เถือน แน่คับ
costsoul
- .-กดให้หมดผมก็ทำได้-*-

เวล80ป้องกัน1012โจมตี1099

ยังถือว่ากากๆเลยครับ- -

ตั้งแต่ยันเฒ่าพยากรณ์ ซากุระ(ตอนนั้นมีซากุระด้วย)

คลั่งเอาแล้วก็เกกอีก-*-
BooSNo
-..-
บันบัน
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.