ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: สงสัยผมจะเป็นเอามากครับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เรื่องทั่วไป/อื่น ๆ > คุยเฟื่องเรื่องทั่วไป
jackbarball
หลังจากที่ ygl มีปัญหา ผมก็รู้สึกว่าชีวิตขาดอะไรไปซักอย่าง เอิ๊กๆๆๆ ว่าเข้านั่น
รู้สึกว่าอยากเปิดบอทน่ะครับ เลยอยากสอบถามหลายๆท่านว่าตอนนี้มีเกมส์อะไรที่มีบอทมั่งครับ เผื่อจะไปเปิดแก้ขัดไปก่อน เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ เพราะเล่น xshot ก็เริ่มเบื่อๆละครับเกรียนเรอ่มเยอะขึ้นทุกวัน เอิ๊กๆๆๆๆๆ หรือใครมีเกมส์อะไรแนะนำก็ว่ามาครับ เพราะเบื่อเหลือเกิน เอิ๊กๆๆๆๆๆ ขอบคุณครับ
duy_2
dot A.
ขำๆไปวันๆ
takz
xshot และ ^^ ผม เซฟ DK
pikkoro2
Xshotยศไรกันมั่งคับๆ ผมใช้การ์ดออนไลน์จนเป็นเดอะสตาร์ล่ะเอิ้กๆ
jackbarball
ผมไม่เคยใช้การ์ดอะไรเลยครับ ซื้อแต่ AWP อย่างเดียว ถ้าเจอพวกไรเฟิลที่ดีกว่าก็เดี้ยงครับ เช่นพวก สไนบอลน่ะครับ
แต่ก็พอทนครับ เล่นเองไม่ใช้การ์ด ยศก็ไม่ค่อยขึ้นหรอกครับ ไม่ลงทุนเติมตัง ใช้แค่ SP อย่างเดียวครับ เอิ๊กๆๆๆ
ตอนนี้ SP 400000 กว่าละครับ ใช้ไม่ทัน ไม่รุจะซื้ออะไร เอาสถานะผมไปดูครับ โชว์กันหน่อย ถึงจะกาก แต่ไม่เกรียนครับ เอิ๊กๆๆๆๆๆ
banjop007
ตอนนี้ผม DOTA อย่างเดียว เข้าไป kill noob กะ kak ก็มันดีนะ ((ผมก็ noob นะ)) laugh.gif laugh.gif laugh.gif laugh.gif
eieimomo
Dota รอ บอทคับ ^^
pikkoro
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(jackbarball @ 22/06/2010, 17:28) *
ผมไม่เคยใช้การ์ดอะไรเลยครับ ซื้อแต่ AWP อย่างเดียว ถ้าเจอพวกไรเฟิลที่ดีกว่าก็เดี้ยงครับ เช่นพวก สไนบอลน่ะครับ
แต่ก็พอทนครับ เล่นเองไม่ใช้การ์ด ยศก็ไม่ค่อยขึ้นหรอกครับ ไม่ลงทุนเติมตัง ใช้แค่ SP อย่างเดียวครับ เอิ๊กๆๆๆ
ตอนนี้ SP 400000 กว่าละครับ ใช้ไม่ทัน ไม่รุจะซื้ออะไร เอาสถานะผมไปดูครับ โชว์กันหน่อย ถึงจะกาก แต่ไม่เกรียนครับ เอิ๊กๆๆๆๆๆ

ของผมฆ่าสองพันกว่าๆ ตายพันกว่าอ่ะ แต่ยศดาว -..-
jackbarball
555+++ยศสูงแล้วมันทำให้ได้อะไรมั่งครับ เผื่อจะไปเล่นโหมดรถถังปั๊มเวลมั่ง
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.