ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ปราณ90
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพมือทวน
ปั้สง่า
ปราณ90คับ ป้องกันโดยโจมตีพลังป่องกันเพิ่มขึ้น เท่ากับ20% ของพลังโจมตี อยากรู้ดีไหมแล้วดียังไง ความหมายมังยังไงคับ
bomz
จะมีโอกาศติดตามเปอเซนที่เราอับครับ จะติดตอนที่มอนตีเราตามความหายเลยครับ ถ้าติดปราณนี้เรามีพลังโจมตีเท่าไหร่
20%นั้นจะมาเป็นพลังป้องกันให้เรา

สรุปง่ายๆคือ เพิ่มพลังป้องกันให้เราเมื่อติดปราณ แค่นั้นแหละครับ แต่ก็ติดบ่อยเหมือนกันนะ
แต่คงไม่ดีเหมือนปราณที่ติดแล้วเพิ่มพลังโจมตี พวก ปราณแท้ของดาบ..

ประมาณนั้น เล่นทวนต้องใจรักครับ...ผมคนนึง ฮิฮิ
ปั้สง่า
ขอบคุณคับ งั้นผมว่าผมไปอับไม้ตายแทนดีกว่า เพราะแค่มีโอกาศที่จาติด
bomz
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(ปั้สง่า @ 03/07/2010, 21:19) *
ขอบคุณคับ งั้นผมว่าผมไปอับไม้ตายแทนดีกว่า เพราะแค่มีโอกาศที่จาติด

ไม้ตาย....อย่าเด็ดขาดครับ ถ้าคุณใช้วิชาโจมตี อับป้องกันโดยโจมตีนี่แหละครับ

อาชีพที่ใช้วิชาโจมตี ไม่ควรอับ ไม้ตาย และ ร่ายรำต่อเนื่องโดยเด็ดขาดครับ...
ปั้สง่า
อับไป17แต้มแล้ว เดียวไปรีดเอาแล้วกัน อิอิ
l2el3elliqnz
5555
Mao-Kung
*---------*
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.