ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ขายดาบ 120 พิชิต
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนักดาบ
naiyem
ขายดาบอทำ 120 ความดีแสน ค่าพิชิต 20 ล้าน ชุดกัน10 +8ทั้งตัว(ยกเว้นแขน 1 ข้างยัง+6อยู่) หูเวล 3 หนึ่งคู่ สร้อยกาฬ แหวนพลังเจ้าหนึ่งคู่ แถมหนู97 ให้1 ตัว ดาบ+5(พอใช้) สามารถเปลียนคลาส 6ได้เลย ท่าครบ ลดแล้วด่วน ๆๆ wink.gif ขายแค่ 20000 บาทใครสนใจ PM มาครับ
jingjai
[b]อ้าว ยิม ถอดใจซะแล้ว หรา แบบนี้ ลุงก็ไม่มีเพื่อนคุยแล้วสิ ลุงยังไม่ถึง115 เลยนะ ยิมจิไปซะแล้วหรา
เห็นกันอยุ่บ่อยๆ ถอดใจซะแล้ว อาชีพ ดาบ ลดลงไปอีก1คน[/b]
naiyem
หวัดดีคับลุง ก็มะเห็นลุง 2 วันเลยนึกว่าลุงเลิกซะแล้ว เลยเลิกบ้าง 555+ ล้อเล้นนนนนนนนน
jingjai
สวัสดี ยิม ลุงไปปั๊ม บี่100 อยู่นะสิ เอามันไปเก็บพิชิต น่ะ ยังไม่เลิกหรอก จนกว่าเกมส์จะเจ๊งนั่นละ
naiyem
up! up! up!
naiyem
up and up
up and up
naiyem
upupupupupupupupupupupu
jingjai
สวัสดี ยิม รอบ2 สบายดีนะ ลุงไปเที่ยวกัมพูชามา ไงเจอก็ทักกันมั่งนะ
mikeza
ป๊าดดาบ 120
tonton312
สนใจอ่า
jingjai
ขาย ด้วย ดาบอธรรม 115 ดี 1 แสน
naiyem
*-*
jacknano
น่าสนนะแต่ผมอยู่ไกลตั้งลำปางตังค์เยอะซะด้วย
jingjai
dun
SPxman
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(jingjai @ 13/08/2010, 00:38) *
ขาย ด้วย ดาบอธรรม 115 ดี 1 แสน

รับเป็นถ่ายไหมคับถ้ารับ กี่ ใบอะคับ
jingjai
ก็ลองเสนอ งบ มาดูนะคับ เพราะ ดาบ 115 ยังไม่เคยมีใครขายเลยตีราคายากหน่อย ดี 1แสน ตอนนี้ก็ คงราวๆ 2000+
ราคาคุยกันได้ ไหวเท่าไหร่ ขายได้ผมขายเพราะผม มี ดาบ 2ตัว
SPxman
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(jingjai @ 20/08/2010, 11:33) *
ก็ลองเสนอ งบ มาดูนะคับ เพราะ ดาบ 115 ยังไม่เคยมีใครขายเลยตีราคายากหน่อย ดี 1แสน ตอนนี้ก็ คงราวๆ 2000+
ราคาคุยกันได้ ไหวเท่าไหร่ ขายได้ผมขายเพราะผม มี ดาบ 2ตัว

ลองประมาณ ราคา มาหน่อย คับ เดี่ยว ผม ต่อรอง เอง อิอิ ถ้า สู้ไหวเอาแน่นอนคับผม
jingjai
วันนี้มีคนมาขาย ดาบ ทำมะ เวล 116 ดี 1แสน ผมเลยถามว่าขายเท่าไหร่ เขาบอกว่า แลกถ่าย 31 ใบ ผมก็อึ้งไปเลย
jingjai
ยิม เอ็ย กิลเอง มี เกรียน เข้าด้วยละ เกรียน บี่109หัวเขียว ตัวนี้แม่งโกง ชาวบ้าน
naiyem
ชื่อไรคับ pm มาบอกหน่อย พอดีช่วงนี้ไม่ได้เข้าเกม
jingjai
มันชื่อ Oงกลอง108ภพ มันเกรียนมาก 20เอมมันยังโกงเขาหน้าด้านๆ โกงทุกครั้งที่มีโอกาส ช่วยเตะ เลวๆ แบบนี้ออกกิลไปซะ
naiyem
up up up up laugh.gif
จ๊ะทิงจา
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(mikeza @ 08/08/2010, 15:01) *
ป๊าดดาบ 120

แค่ดาบเวล120นายยังตกใจขนาดนี้ 55+,ริอาจมาท้าเรา___
naiyem
upupupupup
naiyem
dun dun dun
ขุนพลจุกนม
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(mikeza @ 08/08/2010, 15:01) *
ป๊าดดาบ 120

ตามนั้นครับ...เทพๆๆๆ
MasterOnline
สยิวกิ้ว กว่าจะ120 ไม่ช่ายง่ายๆเรยหุหุ
naiyem
upupupupupupup
naiyem
upupupupupupup tongue.gif
naiyem
upupupup
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.