ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ลงทุน มากๆ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > โพสรูปประทับใจ
blackmaw
อยากรุ เปิดไว้เยอะทำไม huh.gif

Ronaldo001
ก้อเปิดไว้ ปั้มความดีไงคับ
takz
- - ขยันจิงๆๆ
BooSNo
เยอะดีจัง -..-
prapanssi
อยากได้โปรแกรมเปิดหลายๆจอแบบนี้บ้างอะคับขอได้ไหมถ้าได้ส่งมาpra_pan_555@hotmail.comได้ไหมคับ
blackmaw
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(prapanssi @ 08/07/2010, 10:46) *
อยากได้โปรแกรมเปิดหลายๆจอแบบนี้บ้างอะคับขอได้ไหมถ้าได้ส่งมาpra_pan_555@hotmail.comได้ไหมคับ

เขาอาจจะเปิด หลายเคื่องก้อได้มั้ง
Darkmiracle
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(prapanssi @ 08/07/2010, 10:46) *

OC เอา ครับ

ค่าไฟ บาน

เครื่องก็ ลดระยะการใช้งาน
เด็กปทุมราช
ถ้าทำ Acount ในวินโด้ ไว้หลายๆ ตัว แล้วล็อคอิน แต่ล่ะอัน แก้ปล็อค Local เข้าแล้วทิ้งไว้ ใช้เครื่องคอมไม่เกิน 4 เครื่อง เองครับ

ตกเครื่องล่ะ 4 จอ
bestpopolo2
สลับ Acount เอาหรอเนี่ย

แต่ถึงเครื่อง จะ OC ผมก็ขอที่จะไม่เสี่ยง

55
บันบัน
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.