ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: มีดนินคราส5 ประมาณนี้ใข้ได้ม่ะ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
๙ระดับเทพ๙
rolleyes.gif เอาแบบทำมะดามาให้ดู แต่ก็ งง กับความคิดแต่ ละคน ว่าทำไมชอบใช้ เวล8 มากกว่าตี20*4 งงม่ะ ใครไม่งง ตอบที ดิเอาแบบ กระจ่าง เลยนะ*--* จัยมากคับ[size="6"][/size]
suga
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(๙ระดับเทพ๙ @ 28/07/2010, 14:21) *
rolleyes.gif เอาแบบทำมะดามาให้ดู แต่ก็ งง กับความคิดแต่ ละคน ว่าทำไมชอบใช้ เวล8 มากกว่าตี20*4 งงม่ะ ใครไม่งง ตอบที ดิเอาแบบ กระจ่าง เลยนะ*--* จัยมากคับ[size="6"][/size]

ความคิดของผมนะ ผมว่า คาส5ขื้น นี้ ผมว่า เวล8 จะแรงก่าโจม20 แระดีก่าโจม20 100% เพราะว่าเวล8 มันเพี่มปราณ ทุกปราณ เช่น พลังคัชสาร ปราณ80 ปราณ100 พวกนี้นะคับ ช่วง นินจาใด้มาก เลยทีเดว เพี่มพลังโจมตีหนุม ก่อแรงกว่าเยอะเลยคับ รับปะกันเลยคับว่า เวล8 ดีก่าโจม20 100%
kaset2520
ถ้าคาส 5 ได้มีดเวล 8 +9 นะครับ ถ้าคุณลองได้ใช้
จะไม่อยากใช้มีด 20*4+9 เลยครับจะบอกให้
เพราะมันเทพต่างกันจิงๆ
จิงๆ ไม่อยากบอก เพราะเดี๋ยวคนรู้กันเยอะว่ามีดเวล 8 ดีกว่ามีดโจม 20
เดี๋ยวมีคนมาเทพแข่งด้วย
ผมใช้แค่มีดเวล8+7 เจอแต่คนถามว่ามีดออฟอะไร แต่ไม่บอก
กลัวมีคนเทพตามครับ อิอิ
:^:aRin:^:
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(kaset2520 @ 30/07/2010, 16:23) *
ถ้าคาส 5 ได้มีดเวล 8 +9 นะครับ ถ้าคุณลองได้ใช้
จะไม่อยากใช้มีด 20*4+9 เลยครับจะบอกให้
จิงๆ ไม่อยากบอก เพราะเดี๋ยวคนรู้กันเยอะว่ามีดเวล 8 ดีกว่ามีดโจม 20
ผมใช้แค่มีดเวล8+7 เจอแต่คนถามว่ามีดออฟอะไร แต่ไม่บอก

เดี๋ยว นี้ ไม่ บอก เค้า ก็ รู้ ได้ คับ
thekaoos
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE

นี้ขนาดไม่บอกนะเนีย ถ้าบอกจะขนาดไหน

ผมว่าวิ 25 ดีกว่า โจม 20
โจม 20 มันไม่มีใครใช้หรอกนินอะ ก็เหมือนหมอใส่โจม 20 นั้นแหละ หมอสายบู้ใส่โจม 20 อิอิอิ
torres18
มีดคลาส5 ใช้เวล8 กับ120%+ เก็บเวลส่วนมากผมถือมีดเวล8+8เทพทลายฟ้า5% ลานเวล8+8วิญ+2 มีดวิก็ใส่วิญ+2
loveinfinite
ผมมีมีดทำมะ110+10 2เล่มเวล8กับโจม20เวล8ตีมอนแรงกว่าตีคนเบากว่าฟันธงคับลองมาเองกับมือใครไม่เชื่อไปหาผมทีลานเซฟดาราตัวชื่อLoveINFiNiTe กิว บ้านคอม
tuanonline
สิบปากว่า ไม่เท่าตาเห็น

เรื่องมีดคลาส 5 เนี่ย หรือมีดคลาสต่างๆ มันต้องทดสอบครับ

ทดสอบแล้วเอา ดาเมจมาลง ใครใช้เวล 2 ก็ว่าของตัวเองดี

ใครใช้โจมตีก็ว่าดีกว่า

มันไม่มีเห็นชัดๆ ก็ถามกันไป สงสัยกันไป เหมือน ไก่ กับ ไข่ อะไรเกิดก่อนกัน

ชุดนินจาคนใช้หลบก้ว่าดี คนใช้กันบอกว่าดี

นานมาแล้วผมลงตัวทดสอบ ก็หายไป คิดว่าจะมีประโยชน์หรือมาต่อยอด

จะได้เห็นกันชัดๆ ทดสอบยังไง ไม่ต้องเกก ไม่ต้องบัฟ ไม่ต้องอัฟยา

จะเห้นค่าที่ทดสอบจริง ถึงเวลาอัดเกก บัฟยา แล้วเอามาบอก ของผมแรงกว่า

พอคนทำตามก้สงสัย โดนแหกตาแหงๆ

แต่สุดท้ายมันก็อยู่ที่เงิน และความชอบของคนเล่น ถ้าเขาบอกหลบดี แต่คุณชอบกัน คุณจะเปลี่ยนไหม

ถ้าเขาบอกเวล 8 ดี คุณชอบโจมตี คุณจะเปลี่ยนไหม เพราะคนเรามีความเชื่อในสิ่งที่ตัวเองคิด

และที่ตัวเองทำ สุดท้ายกระทู้นี้ก็หายไป และความสงสัยเดิมๆ ก็กลับมา
เด็กบ้านนอก
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(kaset2520 @ 30/07/2010, 16:23) *

เหอะๆคิดว่าตัวเองรู้คนเดียวหรอเค้ารู้กันมาตั้งนานแล้วน่าขำเนอะอยากบอกไว้อย่าคิดว่าตัวเองเทพเหนือฟ้ายังมีฟ้่า
๙ระดับเทพ๙
เหอะๆๆๆ ยิ่งเทพๆๆๆขึ้นทุกวันแต่ถ้าให้ดีนะมีด 110ขอเป็น+10อิอิ+9เทพแล้วแต่จะ110และ
เอางัยละช่วยคิดหน่อย ถ้าเกิดไม่ได้ละ +0 55555+ เซงเป็ด
fast58
ผมยังไม่โตเรยอ่ะคัฟ

มาอ่านเพิ่มความรู้ คัฟ

อิอิ

ฟ๊าด คัฟ

ขอบคุงจร้า
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.