ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: มีดนินคลาส4 พอได้ป่ะคับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
NaRaKa
ตามหัวข้อเลยคัฟพี่น้อง !!!
torres18
ใช้ได้ครับ ถ้าเอาไว้ลงวอ4 ก็ควรมีมีดวิอีกอันไว้อ่ะครับ เผื่อเราฟันธรรมดาเขาไม่ลง
แต่มีดนาย ถึงขั้น แรงมากครับ 660+ แรงสุดยอด
guguy
ขั้นเทพครับ ลงวอร์สบายๆ
surachaich
อยากเห็นค่าโจมตีอ่ะ ว่าทะไรของเรามีนินคาส 4 ไว้ลงวอร์ตัวนุง ไม่ได้เปนแม่ทัพนะแต่ ค่าโจมตีมีอยู่ 1983
Nearly_Noo3
สุดยอด..
อยากมีมั่งจัง
ชาตินี้คงทำได้แค่ถือมีด +4 - -"
NaRaKa
ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั้นคัฟ งิงิ

แต่เล่มนี้ฟลุคจิง ๆ 2ใบได้เลย คับ
:^:aRin:^:
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(NaRaKa @ 16/08/2010, 22:53) *
ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั้นคัฟ งิงิ

แต่เล่มนี้ฟลุคจิง ๆ 2ใบได้เลย คับ

นาย ใช้ อะไร ช่วย มั้ง
หมาย ถึง เปอเซน + อะ
NaRaKa
กะ ยัน ปกติหล่ะคัฟ

อาสัยข้ามดึกๆเอางิ

ตอนเซิฟโล่งๆ หรือไก้ล เช้าอะไรประมานนี้อ่า
kenobi
เหอะๆ แหกไปทีนึง
ผมก็หมดกำลังใจ + ต่อแล้ว
:^:aRin:^:
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(NaRaKa @ 17/08/2010, 00:39) *
กะ ยัน ปกติหล่ะคัฟ

อาสัยข้ามดึกๆเอางิ

ตอนเซิฟโล่งๆ หรือไก้ล เช้าอะไรประมานนี้อ่า

หมาย ถึง นาย ใช้ ยัน กี่ เปอ
คุลม หลอม 8 อะ ป่าว แล้ว มี ไร อีก ไหม
NaRaKa
หมาย ถึง นาย ใช้ ยัน กี่ เปอ
คุลม หลอม 8 อะ ป่าว แล้ว มี ไร อีก ไหม

ยัน 20 คลุมหลอม8 เซิฟ6 แต่นี้หล่ะคับ
จ๊ะทิงจา
นายแน่มาก,, wink.gif
torres18
ของผม26ใบแล้ว ตอนนี้+8อยู่เลยครับ เพราะตอนนี้ก็ถือ+8 วิกะโจมไว้อย่างละอัน กำลังทำมีดโจม 26ใบแล้ว +8อยู่เลยครับ
ข้ามอีกก็คงแหก ผมข้ามจาก+4ได้7 พอ7ได้0 ข้ามจาก5ได้8 ข้ามจาก8ได้0 เวนกำ แบบนี้บ่อยมาก อยากถือแสงม่วงๆน้ำเงินๆมั่ง เงินmจากบอทที่ผมใช้ดึงยันข้าม ไป20ใบกว่าๆ อีก3-4ใบ เติมตังซื้อ ขอบคุณบอทyglมากๆครับ ที่ทำให้ผมได้สนุกกับเกมครับ rolleyes.gif laugh.gif tongue.gif
MikeYGLza
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(torres18 @ 20/08/2010, 16:26) *
ของผม26ใบแล้ว ตอนนี้+8อยู่เลยครับ เพราะตอนนี้ก็ถือ+8 วิกะโจมไว้อย่างละอัน กำลังทำมีดโจม 26ใบแล้ว +8อยู่เลยครับ
ข้ามอีกก็คงแหก ผมข้ามจาก+4ได้7 พอ7ได้0 ข้ามจาก5ได้8 ข้ามจาก8ได้0 เวนกำ แบบนี้บ่อยมาก อยากถือแสงม่วงๆน้ำเงินๆมั่ง เงินmจากบอทที่ผมใช้ดึงยันข้าม ไป20ใบกว่าๆ อีก3-4ใบ เติมตังซื้อ ขอบคุณบอทyglมากๆครับ ที่ทำให้ผมได้สนุกกับเกมครับ rolleyes.gif laugh.gif tongue.gif

นับถือท่านจริงๆ26ใบแล้วยังมีกระจิกกระใจบวกต่ออีก

สู้ต่อไปทาเคชิ
surachaich
อันนี้ของป๋มคับลองเอามาให้ดู
retrorian
ก้อดีนะคัฟ
เปลี่ยนหูเวล3
ใส่แหวนอีก
แจ่มเลย
ไม่ก้อแหวนหูฟามดี
อิอิ
pkakanit123
จอมยุทเทวะปะ ขั้น5 อิอิ
GreatChang
แหล่มๆทั้งนั้นเลยค่ะ ที่หนู้ฝันไว้ อิอิ
mikeza
ไม่พอใช้อ่าคับ
เค้าเรียกโหด
mikeza
ถ้าบอกว่า
ดาบเวล 99 สิดดับ1* 3กดยารุ้งตี้ครบ 8พันปี+หยกแดง
ดอกไม้บัพรักครบ เกกหมอบัพนู(โน แม่ทัพ)
ถือดาบเล่มนี้

แล้วนินจา เวล 99 สิดดับ 1*3 กดยารุ้ง ตี้ครบ 8พันปี+หยกแดง
ดอกไม้บัพรักครบ เกกหมอบัพนู(โนแม่ทัพเหมือนกัน)
แล้วถือ มีดตาม จขกท.
แล้วตี คนที่ใส่เซ็ตความดีออฟกัน 10+7+8 ทั้งตัว
ไม่ต้องใช้ท่าลดพลังป้องกัน
ถ้าบอกว่า ดาบทำดาเมจ ได้น้อยกว่ามีดนินจา
จะมีใครเชื่อไหม
torres18
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(mikeza @ 04/09/2010, 00:47) *
ถ้าบอกว่า
ดาบเวล 99 สิดดับ1* 3กดยารุ้งตี้ครบ 8พันปี+หยกแดง
ดอกไม้บัพรักครบ เกกหมอบัพนู(โน แม่ทัพ)
ถือดาบเล่มนี้

แล้วนินจา เวล 99 สิดดับ 1*3 กดยารุ้ง ตี้ครบ 8พันปี+หยกแดง
ดอกไม้บัพรักครบ เกกหมอบัพนู(โนแม่ทัพเหมือนกัน)
แล้วถือ มีดตาม จขกท.
แล้วตี คนที่ใส่เซ็ตความดีออฟกัน 10+7+8 ทั้งตัว
ไม่ต้องใช้ท่าลดพลังป้องกัน
ถ้าบอกว่า ดาบทำดาเมจ ได้น้อยกว่ามีดนินจา
จะมีใครเชื่อไหม

อันนี้ผมยังไม่เคยลองเลยครับ ไปสงครามมีแต่ใส่กันวิกันทั้งนั้น มีดวิชาไม่ค่อยจำเป็นเลย
แต่ถ้านินถึก ดาบก็ตีไม่ลงครับ
ดาบในภาพผมว่า เซต100+9+10 ถึงจะเอาอยู่ครับ ถ้าเลือดไม่ถึง6000(สำหรับนิน)
mikeza
ดาบถือเล่มนี้
ตีนินจากินยาครบ
ใส่เซ็ตวิ 100+ 7+8
ตีเข้าไม่เกิน 2400เอง
งิงิ
NaRaKa
เซท100+6+7 แล้วลองคิดว่าเปนเซทดี+7+8สิคับ จาตีเข้ามินี่ คิคิ
mikeza
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(NaRaKa @ 07/09/2010, 09:08) *
เซท100+6+7 แล้วลองคิดว่าเปนเซทดี+7+8สิคับ จาตีเข้ามินี่ คิคิ

โดนจิตรวม หลังจากลดพลังป้องกันแล้ว
3700+แน่นอนครับ
surachaich
แน่ ๆ วันก่อนนินป๋มเป็นแม่ทัพ หมุนดาบใส่เซ็ตดีบวกแปดทั้งตัวซัดไป เกือบห้าพันเอง ทีเดวจอด ( สงสัยไม่อัดยามาแน่ๆประมาณว่ามั่นใจในความถึกของตัวเอง )
mikeza
แต่ถ้าเจอดาบ ที่เทพจริงก็ไม่แน่ครับ
แต่ที่แน่ๆ
ไม่ใช่ผม
เพราะผมไม่เทพ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.