ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ภูมิใจมากครับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > โพสรูปประทับใจ
ลูกหิน
คลิกเพื่อดู ไฟล์แนบ

กะว่าอันนี้แหกก็หมดตัว=เลิก

ซื้อ+7มา500mกะเอามาขายเก็งกำไร 800m ขายอยู่2วันกว่าๆไม่ออก ร้อนตัง+บ้า ไม่มีไรทำละ
เลยข้ามซะเลย
กะว่าอันนี้แหกก็หมดตัว=เลิก
ติดซะงั้น เลยมีทุนเล่นต่อละ 55+
ยันข้าม1ใบ+ยันต์15%+ยันต์*2+ความบ้าคลั่ง+วันนี้ดวงดีครับ
แจ่มไหมๆ
คาคาชิ
-*-
RE_pIaY
ดีใจด้วยครับ เหมือนกันเลยอ่า ผมว่าจะเลิกเล่นถ้าข้ามไม่ติดเลยได้+9เลย สงสัยโล้นอยากกินเงินต่อ
Williams
ทำไปได้เนาะคนเรา แต่ก็ดีใจด้วย หุหุหุ
NaKhonSri
ดีใจด้วยเช่นกันคับ
takz
ส่วนมากคนที่กล้าคืนคนบ้าลวนน ครับ
แต่ผมไม่เคยข้ามเลยเอาแต่+6 ^^
persevere
สุดยอดเลยครับ
MasterR

เหมือนมันรู้ว่าเราจะเลิก (ให้อยู่ใช้ เวรใช้กรรมต่อ) ว่างั้นม่ะครับ บางคน บวกแทบตาย แหกเอาๆ (ล้มเหลว)

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ที่อยู่กับเกม ต่อไป

จากบนฟ้า
ดวงดีมากคับ
ต้า วะ เว้ย เห้ย
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(MasterR @ 20/09/2010, 08:10) *

เหมือนมันรู้ว่าเราจะเลิก (ให้อยู่ใช้ เวรใช้กรรมต่อ) ว่างั้นม่ะครับ บางคน บวกแทบตาย แหกเอาๆ (ล้มเหลว)

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ที่อยู่กับเกม ต่อไป

เหอๆ

ขอแสดงความเสียใจด้วยคนละกันงั้น wink.gif
BOSSZaa
สุดยอดเลยครับ
cpfire
อย่างนี้แหละครับ
เวลาต้องการไม่ได้
เวลาไม่ต้องการดันได้
ถ้าใครอยากได้ +10 บวกไปเหอะ ติดสุดยาก
พอใครอยากบวกแหก มันบวกได้ซะงั้น
ยินดีด้วยครับ ที่ต้องมาใช้เวรใช้กรรมเพราะ +10 ติดกันต่อไป

tongue.gif tongue.gif tongue.gif tongue.gif tongue.gif
rasukaio
แสดงความยินดีด้วยนะคะ

อิอิ เก่งจังนะคะ

ว่างๆๆ ทำให้กันมั้ง นะ

อิอิอิอิ
ลูกหิน
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(rasukaio @ 20/09/2010, 19:22) *
แสดงความยินดีด้วยนะคะ

อิอิ เก่งจังนะคะ

ว่างๆๆ ทำให้กันมั้ง นะ

อิอิอิอิ

ได้เลยครับ (ไม่รับประกันนะ 55)
๐คนกลาง๐
นายแน่มาก
หุหุหุ
:^:aRin:^:
จริงๆ นะ แหละ ผม เคย + เสียง0 15*4+4พิด4
เอา ฮา ครับ +5 สด เสือก ติด
dejupanan
ยินดีด้วย เอาต้วธนูเวล55มาข้ามกระบี่+10 ติด เดี๋ยวทำบ้าง

กลางฮอนบัล ห้อง6 ตรงนี้เราเคยได้+7ไว้ใช้หลายอันแล้ว แต่ไม่เคยข้ามได้+9+10สักที
ขุนพลจุกนม
เทพๆๆๆ.
ลูกหิน
ข้ามได้แต่ขายไม่ออก
เล่นเองดีกว่า
benzbasboy
- - เปงเหมือนกันแต่ไม่ถึงขนาดนั้น

ข้าม+6 ตั้ง ยัน20 + *2 + คลุมหลอม4 กลายเปง0

คิดว่าพอเดะข้ามอีกครั้ง แหกเลิก

เลย+ ไปเรื่อยๆติด+5 ไม่แหก เลย ข้าม ใช้ยัน15 กะ คลุมหลอม ติดซะงั้นอ่ะ เปง+8
RESCUE28
อยากเป็นงี้บ้างอะ
บันบัน
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.