ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ดาบเวล100ใส่แหวนไรดีคับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนักดาบ
watermill
เวล100แล้วใส่แหวนไรดีคับ
พลังเจ้าหรือแหวนความดี ดีคับ หรือแหวนไรดีคับ
BOSSZaa
พลังเจ้ากะพ้นครับผม
mikeza
เน้นความแรง
ต้องพลังจ้าว อันนี้พิสูจน์มาแล้วครับ
ส่วน งบเยอะ
ดีที่สุดสำหรับดาบผมว่า แหวนดีเพราะได้เลือด+150
วิ 7ตี5 อาจไม่แรงเท่าพลังจ้าว
แต่ดีตรง ถึกมากทีเดียว
เพราะดาบ ตีวิ ถึงใส่แหวนพลังจ้าว+10 ก็คง ตีคนตายยากสำหรับพวกใส่กันวิ แล้วกดยาเต็ม
ส่วนผู้กล้ามืด
ไม่แนะนำนะครับ
mas
พลังเจ้าไปเลยครับ
แรงได้ใจ
*ผู้กล้ามืดผมเคยใช้มาแล้ว ผิดหวังเลยครับ เบามาก
I L๏vE YGL
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(mas @ 29/09/2010, 08:42) *
พลังเจ้าไปเลยครับ
แรงได้ใจ
*ผู้กล้ามืดผมเคยใช้มาแล้ว ผิดหวังเลยครับ เบามาก

เล่นดาบเหมือนกัน แต่ห่างหายไปนานโทดทีพลังจ้าววงละทะไหร่ร๋อ???และอยากรู้สร้อยกะหูด้วยอะจ้า ขอบคุณ
Monozami
พ้น ดิ คับ

5555

แหวนวิ ดีกว่า ปะ ผมว่า นะ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.