ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: หาอาจารย์ครับ(มายาจันทราพิชิต)
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพหมอ
MikeYGLza
หาอาจารย์อะครับหาไม่ได้ซักทีผมอยากลองใช้วิชาของเวลสูงๆสักครั้งมั้งอะครับ ยังไม่เคยมีโอกาสได้ลองใช้สักทีครับ แต่ผมขออาจารย์มีท่า77กับ98หรือ99 นี้แหละครับผมไม่ค่อยรู้ผมจะเวลไปเรื่อยๆเลยอะถ้าได้อาจารกะว่าจะเวลหมอตัวเดียวเลยอะครับใครสงสารผมหรือใจดีก็ช่วยผมหน่อยนะครับถือว่าทำบุญทำทานก็แล้วกันครับ laugh.gif
๏+Hut_uP2_U+๏
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(MikeYGLza @ 27/09/2010, 01:05) *
หาอาจารย์อะครับหาไม่ได้ซักทีผมอยากลองใช้วิชาของเวลสูงๆสักครั้งมั้งอะครับ ยังไม่เคยมีโอกาสได้ลองใช้สักทีครับ แต่ผมขออาจารย์มีท่า77กับ98หรือ99 นี้แหละครับผมไม่ค่อยรู้ผมจะเวลไปเรื่อยๆเลยอะถ้าได้อาจารกะว่าจะเวลหมอตัวเดียวเลยอะครับใครสงสารผมหรือใจดีก็ช่วยผมหน่อยนะครับถือว่าทำบุญทำทานก็แล้วกันครับ laugh.gif

อาจาน อยู่ ที่ โรงเรียน อะคับ ต้องไปหาที่ โรงเรียนนี้และคับ

5555555 laugh.gif laugh.gif tongue.gif

ขำๆนะ tongue.gif
๏+Hut_uP2_U+๏
หา อาจาน อะ เรา ต้องเวล 10-15เปลี่ยนคลาส1ก่อน

เวล ทุก วัน แต่ หา ยากเพราะ เป็นศิตแล้ว มิชอบเวลกัน ชื่อ ก็ ลบ ยาก กัน เค้าเลยมิค่อยรับกันอะคับ

ไปหาที่ ลาน และ แถวสะน้ำ

และอย่าให้ไร ตอบ แถนนะคับ

พอ ได้ แล้วอะ รีป ทำเควส ศิต อาจาน เค้า จะได้ ปึ้ม tongue.gif

ท่า 55ได้ตอนแลก ท่า74-77 ได้ คลาส2 ท่า94-97 ได้ ตอน คลาส3

อย่างไงก้ สู้ๆนะคับ มิมี อาจานก็มิเป็นไรคับ ยืน ด้วยตัวเองก็ได้ คับ ขยัน เวล เอา รอ บอทมาอะคับ เรามิได้พึ่งใครแน่ๆคับ
เอาไว้เราเวลสูงไปตบหัวมัน55555 laugh.gif tongue.gif
MikeYGLza
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(๏+Hut_uP2_U+๏ @ 27/09/2010, 15:39) *
หา อาจาน อะ เรา ต้องเวล 10-15เปลี่ยนคลาส1ก่อน

เวล ทุก วัน แต่ หา ยากเพราะ เป็นศิตแล้ว มิชอบเวลกัน ชื่อ ก็ ลบ ยาก กัน เค้าเลยมิค่อยรับกันอะคับ

ไปหาที่ ลาน และ แถวสะน้ำ

และอย่าให้ไร ตอบ แถนนะคับ

พอ ได้ แล้วอะ รีป ทำเควส ศิต อาจาน เค้า จะได้ ปึ้ม tongue.gif

ท่า 55ได้ตอนแลก ท่า74-77 ได้ คลาส2 ท่า94-97 ได้ ตอน คลาส3

อย่างไงก้ สู้ๆนะคับ มิมี อาจานก็มิเป็นไรคับ ยืน ด้วยตัวเองก็ได้ คับ ขยัน เวล เอา รอ บอทมาอะคับ เรามิได้พึ่งใครแน่ๆคับ
เอาไว้เราเวลสูงไปตบหัวมัน55555 laugh.gif tongue.gif

-*-
pkakanit123
มาเป็นสิดผมก้ได้ผมเวล89 หมอทำมะ ถ้าจะเปนเเอดมา narukza555@hotmail.com ออนทุกวัน
silamanpc
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(pkakanit123 @ 04/10/2010, 13:12) *
มาเป็นสิดผมก้ได้ผมเวล89 หมอทำมะ ถ้าจะเปนเเอดมา narukza555@hotmail.com ออนทุกวัน

ผม มีหมอ เวล 115 มายา อยากรับ สิท...0871573642
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.