ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ดาบ เวล 47 อยากมีจาน ง่า T^T
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนักดาบ
2omiz
คือ เรา อยากมี อาจารย์ ง่าาา เซิฟ ประกาสิต ตอนนี้ ก็เล่นอยุ่น้า มี เมล งิ Sv_John_Cena@hotmail.com ออนอยุ่น้าถ้าใคร รับก็ เปนพระคุณอย่างสูง ขอบคุณจ้า เรา เวล 47 น้า^^ เล่นทุกวัน เด็กดีแน่นอนจ้า
GTOmanza
ลดเวล เหลือ เวล10 ก่อน อะครับ
2omiz
T^T เศร้าเลยยย
mikeza
ปั้นตัวใหม่คับ เอาเวล 10 เวล 47แปปเดียว
แต่ขอบอกอย่างนึง
ถ้าเค้ารับเป็นสิดแล้ว
ควรทำสิดดับ 1ให้เค้าด้วยนะคับ
ส่วนมากคน ที่เค้าต้องการเทพ
เค้าจะปั้นสิดเอง ซะมากกว่า
เพราะปัญหาที่สิดรับแล้วไม่เวล
และไม่ออนนี่แระ
เค้าหวังกับสิด และเชื่อใจรับเรามาเปงสิดแล้ว
ก็ทำให้สมกับเค้า รับมาด้วยนะคับ
สู้ๆขอให้ได้จารย์ไวนะคับ
I L๏vE YGL
แนะนำนะคับ ปั้นตัวไหม่เวล 10 และทำสิดระดับ 1ด้วย ถ้ารับตอนเวล47 คุณเวลถึง 102 ได้ไหม???
benzbasboy
- - ลดเวลเลยครับ หาจารอ่ะ
2omiz
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำน้าา
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.