ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ขอพิกัดมอนรุมดีๆร้อยยุทธ เข้าจันทราคับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนักดาบ
some
ผมดาบ81 แล้วคับ

วิงเวีนหาที่ ไม่เจอจุดเหมาะสักทีคับ

ใครพอมีที่ดีๆแนะนำบ้างคับ

จะขอบพระคุณมากคับ
mikeza
เวล 81 ครับ
แนะนำ ดันพันชั้น ชั้นที่ 320+
ถ้าเวล 90 ก็ไปลากนก ชั้น 420+
เหมาะที่สุด
ถ้าเวล 95+ ก็ไปลาก ศาลาร้อยยุทธ มอน 98-99
หรือไม่ก็บี่ร้อยศพ หุบเขาจันทราครับ
ถ้าไม่รู้ว่าตรงไหน
เดะผมถ่ายรูปมาให้ดูอีกที
EGGPLANT
ไปแบกเสาเลยครับเมือง100ยุด
darkamulet
ชั้น421ดีครับ

มีเสือดาวก่ะอินทรี
mikeza
แต่ถ้าต้องการชุด 90เยอะๆ
ผมว่า วังเย็น 05ก็ไม่เลวนะคับ
ใส่เซ็ตกันวิ บวกโหดๆนิดนึง
แล้วไปตีหมีขาว(ไม่รอง)
เจอพวกเกรียนเก็บความดี
ถ้าไม่เทพจริง ก็ตีเราไม่ลงหรอกคับ
Spartar2012
^
^

เจอมาม่าขาประจำ มีด 120+8 ดับเอาได้นะครับ ฝากระวังสำหรับคนเซิร์ฟสวรรค์
ถ้ามันสู้ไม่ได้ มันจะเรียกนินจาอีก 1 ตัวมาช่วยรุม(แฟนการ์ตูนคุง) ถ้าสถานการณ์เลยเถิด มันจะยกโคตรมันมา
mikeza
^
^
555+
พอดีผมพิชิตอ่ะนะคับ
ส่วนมากพวกเวล 100+ เค้าจะไม่ค่อยเกรียนกัน
คือเกรียนแบบ ตีดะ อะคับ คือตีมั่วไปหมด
ลูกเต้าเหล่าใคร กูจะตี แค่ต่างฝ่ายอะไรอย่างงี้อ่ะ
ส่วนมากพวกเวล 100+ ที่ไปตีกัน 05
เห็นเค้ามีเรื่องกันซะส่วนมากน่ะคับ
ส่วนมากจะเป็นพวกเวล ต่ำกว่า 100
ตั้งยาไว้ที่ 90% ให้มันยีนตีไป
บางทีก็ตลก
มันยืนตีๆ ไม่ลง
เราก็นั่งดู ตอนแรกมันมาจ้องดูว่าเราเฝ้าอยู่ป่าว
พอมันคิดว่าเราไม่ได้อยู่หน้าจอ มันก็ฟาดๆ
แล้วเราก็พิมพ์ไป พอใจยัง
ถ้ามืงพอใจแล้ว เจอกูบ้าง 55+
ปราณแท้มาหายวับ
joe5599
ขอ พิกัดหุบเข้าจันทราหน่อยคับ *
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.