ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: อยากจะขอ เวลของมอล และจุดพิกัดที่ร้อยยุทธกับจันทรา
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนักดาบ
mza001
ผมเล่นดาบ 98 ใส่ชุด 90 10*4+6 ทั้งเซ็ต

อยากจะขอ จุดเกบเวลของ มอลเตอร์ ร้อยยุทธ กับ จันทรา ทีครับ

คือไม่ได้เวลเอา EXP ครับ จะเวลหาของ

ขอบคุณมาก ครับ
mikeza
แนะนำ
ไม่เอาexp
และเปิดได้สะบายด้วย
หาของ
และของในจุดที่ผมจะแนะนำ
ก็เท่าทีเห็นดีๆซะส่วนใหญ่ด้วยคับ
ดันเจี๊ยนพันชั้น ที่ 420
มอนก็คือ นกร้อยยุท กับเสือดาวมารเมฆาร้อยยุท
วิธี
ซื้อเป้สำภาระมา
แล้วยัดยาพืเศษรักษาแผลซัก 400 ขวดF2
โสมเซียนซัก 800-900 ชิ้น F4
แล้วตั้งโสม ทุ่งหิมะF5 และยารักษาแผลใหญ่ไว้ที่F3
เพราะ เวลาเปิดกล่องได้ยาโสม บนนั้นจะเปิดได้แต่ยารักษาแผลใหญ่กับ โสมทุ่งหิมะ
เป็นการปูทางระยะยาว เมื่อเปิดได้โสมยาก็จะนำมาใช้ได้เลยคับ
ส่วน ยาและโสมตั้งไว้ที่ 15-20%
ใช้ท่า 77 ในการตี
จากการที่ทดสอบ
ส่วนมากของจะเต็มแล้วกล่องกดยันต์วาร์ปลงมาก่อน ที่ยาจะหมด
หรือถ้าของไม่เต็มก็โสมหมดก่อน
ยาประหยัดมากมายครับ
ปล่อยไว้นอนสบายเลยคับ
ประหยัดทั้งยาและโสม
ไปร้อยยุทหรือหุบเขาลำบาก
มอนมันเลือดเยอะ และกันเยอะ
ใช้ท่า เบาๆก็ตีมันตายยาก

ปล.เซ็ตของ จขกท.จะโดนมอนชั้น420+ ตบไม่เกิน 5-7 คับ
mzanarak001
ขอบคุณมากๆ เลยครับ

เซียนดาบ อิอิ
kangkung
เวล 90 ไปชั้นไหนดีละท่าน ของ +5 ทั้ง ตัว
ถามอีกนิดทำไมต้องท่า 77 ละท่าน
เจ้าพ่อ(ซวยสุนทรีย์)
ท่า77 กินพลังปราณน้อยไงหหล่ะครั้บ ทั่น
จะได้ม่เปลือง
เพราะ ท่า77 ตีมอน 5ที ตาย พอๆ กับ ท่า 84 ละ ครับ
kangkung
ท่า 77 กับ 88 ความแรงต่างกันเยอะอยู่ นะท่าน

แต่ยังไม่ได้ลอง เดี๋ยวไปลองก่อน
mikeza
เท่าที่ ลองมอนตัวเดียวกัน
ชั้น 421+
นะคับ
ท่า 88 ตีมอน 1950+
ท่า 77 ตีมอนทีละ 1680+
ห่างกันมะเยอะนะคับ
แต่กินโสมต่างกันมาก
ถ้ามีเวลามาดูบ่อยเอาท่า 88 หรือ97 ไปเลยคับ
ส่วนผมปล่อยเอา ทำงานทีละ 7 -8 ชม.ค่อยมาดูที
กะเอาแค่ว่าของเต็มกลับมายืน ชั้น 1อย่างเดียวครับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.