ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: มีดC5 ใครออฟ เพลิงทลายฟ้า ช่วยบอกที
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
๏อุนจิรุซัง๏
ตามหัวเลยครับ อยากรู้ว่า จะติดปราณทลายฟ้า บ่อยเหมือนออฟ ใส่อาชีพอื่นป่าวหรือมากกว่า ใครออฟแล้วช่วยบอกรายละเอียดที
aoflove
ตืดบ่อย มากว่าอาชีพอื่นครับ เพราะมันคิดเปอร์เซนตามการโจมตี1ครั้ง อาชีพอื่นใช้วิชา จึงโจมตีได้ช้ากว่า นินC5ครับ มีดผม เวล2*4+8พิษ7+3วิน5ทะลาย5 รับรอง ครับ ใส่แล้ว คุ้ม

เมพขิงๆ อิอิ laugh.gif
torres18
ติดบ่อยมากครับ ผมออฟมีดเวล8 เช่นกัน ใช้บัฟตีไวแทบไม่มีดีเลย์ ตีกบ ประมาณ2ตัว ติดทีนึง บางทีก็3-4ตัว ติดทีเป็นหมื่นๆ
winnie
ติดบ่อยคับ โดยเฉพาะช่วงมีบัฟตีไว ออฟไปเลยครับ หนับหนุน
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.