ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: มีอาชีพเดียวที่ทำได้อาชีพอื่นหมดสิทธิ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนักดาบ
UOOU
คนเล่นอาชีพดาบจริงๆคงจะเคยลองกัน แต่ผมทำประจำถ้าว่าง
ทำไมคนเล่นอาชีพอื่นเค้าไม่เชื่อกันว่าดาบยืนหมู่มอนในดันเลข 1/7 ถ้ากด*2ยังไงวันเดียวก็อัฟ101
คนเล่นอาชีพดาบ(ถ้าเล่นจริงๆนะ)แนะนำให้รองซักครั้ง
คือการไปเวลคนเดียวในดัน อาชีพดาบมีจุดเด่น ที่ไม่มีอาชีพไหนเรียนแบบได้
ใช้ให้มันเป็นประโยชน์ซะ บอกคำเดียวว่า เร็ว

ตอนนี้เซตดี+10ยิ่งถูก(ถูกเป็นเข้) ถ้าไม่มีก็+8ทั้งเซตแล้วกดยาก็ได้ ถ้าโดนซัก80-120ก็พอแล้ว
เวล 100ไป101 แปปเดียวไม่ถึง15ชัวโฒง
เวล105ไป106 ยันคูณ2 3ใบ (30ชัวโมงเวลาที่เวลในดันคนเดียวนะ)นี้อย่า่งช้ามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแล้ว
ส่วน106ไป107นี่ เดินเล่นบ้างไขบอลบ้าง ไม่ได้จับเวลาดู ยิ่งถ้าตอนนี้มีกล่องช่วยไม่อยากจะคิดตอนนั้นเล่นเองไม่มีกล่อง
ทีตั้ง กระทู็้้นี้ขึ้นมาเพาะ เผื่อยังมีคนที่เล่นดาบแล้วยังไม่รู้อาชีพนี้เทพแค่ไหน ทำไรได้บ้าง
อย่าพึ่งว่าผมโม้ ไปลองดูก่อน 100ไป 110 เข้ๆไม่ต้องถ่ายศิษย์อย่างมาก1เดือน
ใครเวลแบบผมบ้าง ข้อเสียสนับสนุนด้วย เล่นอาชีพอื่น แล้วมาหาว่าเราโม้ ลองกันหรือยัง
mikeza
ฮิ้วๆๆ
ไม่มีไรจะพูด
ขวัญใจชาวดาบครับ
ให้มันได้อย่างนี้สิ
ศรัทธาในอาชีพตัวเองเล่น
ถึงจะตีเบา ตีคนไม่ค่อยตาย
เราก็ไม่สนจาย
เอิกส์ๆ
toa27951
พอดีจะซื้อดาบมาเล่นอะ105 4000บาท
แพงไหมครับพร้อมถ่ายนะ และขอบคุณเซียนดาบด้วยที่เอาเท็กนิกการเวลมาบอก
คราวนี้และตาแฉะแน้ เวลหมอมานานได้แค้107-_-* tongue.gif tongue.gif tongue.gif
suppakorn824
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(toa27951 @ 07/11/2010, 19:45) *
พอดีจะซื้อดาบมาเล่นอะ105 4000บาท
แพงไหมครับพร้อมถ่ายนะ และขอบคุณเซียนดาบด้วยที่เอาเท็กนิกการเวลมาบอก
คราวนี้และตาแฉะแน้ เวลหมอมานานได้แค้107-_-* tongue.gif tongue.gif tongue.gif

แพง แพงคอดๆ 4000บาทไทยซื้อตัว110+ได้แล้วมั๊งคับ
mikeza
^
^
^
อ่านะคับ
ซื้อมาแล้ว
จะแพงจะถูกเอาคืนไม่ได้
อย่าคิดมันเลยครับ
คิดว่า การตัดสินใจตัวเอง เราพอใจก็พอแระคับ
KoNMaNZaAa
ดาบเป็นอาชีพที่ไม่ต้องง้อใคร กดรุ้งเเล้วลุย 555+ ไวมาก ยิ่งไปกับหมอ สุดๆๆอะ
topirlo
ผมเล่น ไม่ง้อใคร ไม่ง้อเวลด้วย วันๆตีหาของมาขายได้เอมมาขายสบายๆ
pkakanit123
อยากเล่นมั้งจังเลย
Spartar2012
มอนดัน ตายง่ายด้วยนี่นะ เทียบความโหดกับพวกป่าใต้(ตายยาก+แรงเวอร์)
ผมคิดอยากไปเวลในดันมานานละ รอแฟนเวล 100 ก่อน หมอ 1 ดาบ 1 สบาย ไม่ง้อใคร กิกิ
Monozami
ดาบ จงเจริญ ฮ่าๆ

แหล่มๆ angry.gif
Kurozhi
ดาบจงเจริญ ผมเซิฟมายาครับ อิอิ
0879533
ง่า เวลน้อยๆๆเอง อาศัยตี้ไปพลางๆๆ (68)
pkakanit123
เเล้วผมมีดาบเวล88ทำมะอะ มีเลวอยู่ 30000 อยากลดไวๆทำไงเเล้วถ้าลดเเล้ว
ควรไปตีตัวไรที่ดรอปได้ชุดดีๆอะ ใส่เเค่กัน7*4+3ทั้งตัวนะ dry.gif
0819815675
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(pkakanit123 @ 15/11/2010, 16:52) *
เเล้วผมมีดาบเวล88ทำมะอะ มีเลวอยู่ 30000 อยากลดไวๆทำไงเเล้วถ้าลดเเล้ว
ควรไปตีตัวไรที่ดรอปได้ชุดดีๆอะ ใส่เเค่กัน7*4+3ทั้งตัวนะ dry.gif

ตีมอนที่เวลไม่ห่างกะเรามาก สัก 1-2 วัน เลวน่าจะหมดได้ครับ
-ToonLoveModjung-
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(UOOU @ 07/11/2010, 15:38) *
คนเล่นอาชีพดาบจริงๆคงจะเคยลองกัน แต่ผมทำประจำถ้าว่าง
ทำไมคนเล่นอาชีพอื่นเค้าไม่เชื่อกันว่าดาบยืนหมู่มอนในดันเลข 1/7 ถ้ากด*2ยังไงวันเดียวก็อัฟ101
คนเล่นอาชีพดาบ(ถ้าเล่นจริงๆนะ)แนะนำให้รองซักครั้ง
คือการไปเวลคนเดียวในดัน อาชีพดาบมีจุดเด่น ที่ไม่มีอาชีพไหนเรียนแบบได้
ใช้ให้มันเป็นประโยชน์ซะ บอกคำเดียวว่า เร็ว

ตอนนี้เซตดี+10ยิ่งถูก(ถูกเป็นเข้) ถ้าไม่มีก็+8ทั้งเซตแล้วกดยาก็ได้ ถ้าโดนซัก80-120ก็พอแล้ว
เวล 100ไป101 แปปเดียวไม่ถึง15ชัวโฒง
เวล105ไป106 ยันคูณ2 3ใบ (30ชัวโมงเวลาที่เวลในดันคนเดียวนะ)นี้อย่า่งช้ามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแล้ว
ส่วน106ไป107นี่ เดินเล่นบ้างไขบอลบ้าง ไม่ได้จับเวลาดู ยิ่งถ้าตอนนี้มีกล่องช่วยไม่อยากจะคิดตอนนั้นเล่นเองไม่มีกล่อง
ทีตั้ง กระทู็้้นี้ขึ้นมาเพาะ เผื่อยังมีคนที่เล่นดาบแล้วยังไม่รู้อาชีพนี้เทพแค่ไหน ทำไรได้บ้าง
อย่าพึ่งว่าผมโม้ ไปลองดูก่อน 100ไป 110 เข้ๆไม่ต้องถ่ายศิษย์อย่างมาก1เดือน
ใครเวลแบบผมบ้าง ข้อเสียสนับสนุนด้วย เล่นอาชีพอื่น แล้วมาหาว่าเราโม้ ลองกันหรือยัง

รักดาบครับ
Casanovadata
ดัน 1/7 ที่บอกมันคืออะไรหรอคับ
namnarak
055786089
ขอบคุณครับ เพิ่งกลับมาเล่นจะลองไปทำดูครับ
bbnn
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(UOOU @ 07/11/2010, 15:38) *

เวลยังไง ทำไงบ้าง ขอรายระเอียดหน่อยคับ ผมยัง งงๆ อยู่ว่ามันคืออะไร
-ToonLoveModjung-
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(namnarak @ 16/01/2014, 21:02) *

555555
VANDEL
thank
unitedkingdom
ohmy.gif ohmy.gif ohmy.gif ohmy.gif
tik
มานั่งอ่านกระทู้เก่าๆ คิดถึงตอนพีคๆจริงๆ มีทั้งเกลียนทั้งปัญหาให้แก้กันสนุกๆทุกวัน

koshiko005
ohmy.gif ohmy.gif ohmy.gif ohmy.gif
PUED
ผมกลับมาเล่นใหม่ครับห่างไปนานมากๆ มีดาบเวล96อยู่ มายา ว่าจะเวลต่อเรื่อยๆ แต่ในตัวไม่มีของไรเลย แม้แต่เงิน
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.