ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: $นูอทำ 98 ท่าครบ มีบัฟ พิชิตเหลือ 1ล้านกว่าๆ (ประกาศิต)
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพธนู
blackmaw
$นูอทำ 98 มีบัฟ80 พิชิตเหลือเกือบ1เอม

เอาเปนเงินเอม ถ่ายเอง ไม่เกรียน ค่ะ + หรือ พถ ก้อว่ามา

ไว้ใจได้

สนใจเเอดเมล์ soda-berry@hotmail.com

หรือ PM มาค่ะ เข้ามาดูทุกวัน
Williams
ขายเท่าไรคับ ขายทั้งidได้ไหม
blackmaw
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Williams @ 11/12/2010, 09:41) *
ขายเท่าไรคับ ขายทั้งidได้ไหม

ขายทั้งไงดียัง ไง คะ ช่วยอธิบาย ที
Williams
เปลี่ยน ap อะคับ แล้วขายตัวละครเท่าไรอะ
Williams
คือผมจะเปลียนpasswordเข้าเกมของคุณ แต่มันจะต้องมี@passport/@idแล้วก็passwordเพื่อที่จะเข้าไปแก้ไขเปลี่ยนpasswordเข้าเกมอะจะได้ไม่ต้องใช้ยันถ่าย เพราะตอนนี้ราคามันแพงเกินไป
blackmaw
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Williams @ 11/12/2010, 19:09) *
คือผมจะเปลียนpasswordเข้าเกมของคุณ แต่มันจะต้องมี@passport/@idแล้วก็passwordเพื่อที่จะเข้าไปแก้ไขเปลี่ยนpasswordเข้าเกมอะจะได้ไม่ต้องใช้ยันถ่าย เพราะตอนนี้ราคามันแพงเกินไป

เอพี จำมะได้ ว่า จำได้ป่าว นะคะ

ใช้ยันถ่ายปลอดภัยกว่าค่ะ

ปล.ค่าตัว ว่ามาค่ะ
Williams
ผมไม่แน่ใจราคาอะ ถ้างัยช่วยบอกมาหน่อยได้ไหมว่าจะขายเท่าไร จะได้เช็คราคาได้ว่าแพงหรือถูก
blackmaw
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Williams @ 12/12/2010, 18:41) *
ผมไม่แน่ใจราคาอะ ถ้างัยช่วยบอกมาหน่อยได้ไหมว่าจะขายเท่าไร จะได้เช็คราคาได้ว่าแพงหรือถูก

เเลกเป็นยัน ข้ามวุด สัก 4 ใบไหว ไหม ยัง ไง ก้อ เเอดมา คุยเอม จะไว กว่า นะคะ จะได้ต่อรองกัน เร็ว หน่อย เพราะ รีบขาย เหมือนกัน ค่ะ

soda-berry@hotmail.com
blackmaw
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Williams @ 12/12/2010, 18:41) *

ลดได้นะคะ *-*
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.