ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ธนูสายโจมตี
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพธนู
Nuza
ธนูสายโจมตีใส่ธนูออฟอะไรดีสุอะคับ

C1 - C5 เลย
tik
ตามสะดวกเลยครับธนูสายโจมมันเห็นผล

คลาส1 รุนแรงหรือจะโจมก็ได้แต่ผมว่าคลาส1สำหรับนูแค่+6เพียวๆก็พอละ

คลาส2-3โจม15ก็โอครับหรือเดี่ยวๆก็รุนแรงครับ

คลาส4โจม20ก่อนก็ได้

คลาส5 ได้ทั้ง 4 แบบ โจม20 (20*4+เท่าไรแล้วแต่ความสามารถ)
เวล 8 (เวล2*4+เท่าไรแล้วแต่ความสามารถ)

ผสมแต่ออฟชั่นนี้จะขายไม่ค่อยได้ราคา (เวล2*2โจม20*2+แล้วแต่ความสามารถ)
สุดท้าย(วิ30*4+8ขึ้นไปถึงจะโอครับออฟแบบนี้ได้เปรียบไม่ต้องเปลี่ยนนู)
ถ้ารวยก็วิ 31 ไปเลย

ผมใช้แบบนี้นะครับคนอื่นผมไม่รู้
graphic2499
ดัน ๆ
Nuza
ขอบคุณคับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.