ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: Android Phone
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เรื่องทั่วไป/อื่น ๆ > คุยเฟื่องเรื่องทั่วไป
jackbarball
รบกวนสอบถามครับ มีใครเล่น android มั่งครับ พอดีว่าลองอ่านๆดูน่าสนใจ เลยไปสอยมาลองเครื่องนึง
คือ LG optimus one เพราะเห็นกระแสหลายๆคนบอกคุ้มสุดแล้วสำหรับราคานี้ แต่ปัญหาคือ พอซื้อมาแล้ว เล่นไม่ค่อยเป็นเลย
เนื่องจากผมเป็นคนที่เหมือนจะสนใจในเทคโนโลยี แต่จริงๆแล้วไม่เป็นเลย
ก็อยากจะรบกวนเพื่อนๆสมาชอกล่ะครับว่าใครเล่นอยยู่บ้างหรือ มีคำแนะนำอะไรสำหรับมือใหม่รึป่าว เพราะตอนนี้พยายามหาอ่านตามเว็บต่างๆเอาน่ะครับ
บางคำตอบก็ไม่ค่อยจะได้ ขอย้ำนะครับว่าผมใหม่จริงๆ เรื่องแบบนี้ ขนาดโทรศัพท์รุ่นเก่าๆผมยังใช้ฟังก์ชั่นไม่ครบเลยครับ รบกวนทุกท่านด้วยครับ
ขอบคุณครับ
KGO_Team
เข้าเว็บ droidsand เลยครับ ศึกษาไม่ยาก
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.