ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ไอเท็มบัฟกับกล่องเทพจุติใช้ด้วยกันได้ค่ะ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > รวมเรื่องเทคนิค
MemeJung
ไอเท็มบัฟกับกล่องเทพจุติ สามารถใช้งานด้วยกันได้ค่ะ แค่ลากไอเท็มมาไว้ในช่องบัฟ มันก็จะกดไอเท็มบัฟ (เช่นอมยิ้ม, หัวใจแห่งบิดา, ยาคุ้มจิต ฯลฯ) เมื่อบัฟนั้น ๆ หมดเวลาลงได้ค่ะ
nipon
ขอบคุณน้า แต่เราก็ใช้อยู่

^^
mikeza
พอดีว่าเทพจัดคับ
เลยไม่ต้องใช้ บัพใดๆทั้งสิ้น
เอิ๊กๆ
ปล.ที่กล่าวมา ตรงข้ามกันทั้งหมด มอนสะกิดทีเดียวก็นอนแระ กิกิ
ALADEEN
แงะ

รุ้นานหละ
winnie
ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันกันคร้าบ
thenut
ง่ะ เพิ่งรู้
pkakanit123
เพิ่งรู้เหมือนกันขอบคุณที่บอกครับ
ดักดานมานาน
isadjoba
ขอบคุณมากครับ ความรู้สำหรับคนไม่รู้ +1
บันบัน
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.