ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: คุณคิดยังไงกับเกมโยวกัง(YULGANG)
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เรื่องทั่วไป/อื่น ๆ > คุยเฟื่องเรื่องทั่วไป
trairong
####คุณคิดยังไงกับเกมโยวกัง(YULGANG) ?

1.มันก็ดีนะไม่ต้อเวลเองซะหมด
2.เบื่อเวลอัพยาก
3.ไม่เบื่อเรื่อยๆเพลินดี
4.อื่นๆ.....
5.ตอบข้อ.... และอื่นๆ......
eieimomo
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(trairong @ 18/12/2010, 19:35) *
####คุณคิดยังไงกับเกมโยวกัง(YULGANG) ?

1.มันก็ดีนะไม่ต้อเวลเองซะหมด
2.เบื่อเวลอัพยาก
3.ไม่เบื่อเรื่อยๆเพลินดี
4.อื่นๆ.....
5.ตอบข้อ.... และอื่นๆ......

ก็ใช่นะ เเต่มันมีบางอย่างไม่ค่อยลงตัว สักเท่าไหร่ unsure.gif
pikkoro2
เป็นเกมที่ไม่ใช่เกม ประมาณนั้น ถ้าจริงๆเลยมันหนุกเพราะว่าได้เข้าสังคม พีวีพีที่พอจะหนุก แล้วก็บัคที่เยอะได้ใจ ซึ่งเกมแนวนี้ถ้าเป็นเกมอื่นๆส่วนใหญ่จะบัคจริงๆมันยาก และหายากมากมาย
RESCUE28
ชอบบางครั้ง

ไม่ชอบบางที
Kurozhi
ก็ชอบบางอย่างครับ แต่ที่น่าเบื่อคือเวลอัพยาก และบัคเยอะ ทีมงานดูแลเกมห่วยแตก ว่างั้น
kong1324
ไม่คิดครับ รักเกมส์นี้ที่สุดหละ laugh.gif
jacknano
ชอบนะเล่นมาตั่งแต่โยวกังเปิดปีแรกเลยแล้วหยุดไปพักใหญ่เพราะเป็นทหารปลดมาก็กลับมาเล่นแต่ตามเค้าไม่ค่อยทันละเค้าไป110+กันหมดเรา90กว่าๆอยู่เลยเกมส์มีเสน่ห์ที่ตัวละครเป็นการตูนสวยครับตอนนี้ก็เล่นอยู่เล่นตัวอ่อนๆกะแฟนเก็บเวลด้วยกันทุกวันมีความสุขครับผมกะแฟนทำงานไกลกันเดือนนึงเจอกัน2ครั้งเองก็ได้โยวกังนี่แหละทำให้ไม่เหงาเจอกันในเกมส์ทุกวันครับ
24hours
ไม่เคยเบื่อชักทีเกมส์นี้ ขนาดโดนแบนไป ไม่ต่ำกว่า 50 ID โดน แฮกอีก
38
ตราบใดบอทยังใช้ได้ก็เล่นต่อไป
suwannapoo
ก็ยังชอบอยู่ครับ เล่นเกมส์นี้มานา ถ้ายังไม่ปิดก็คงเล่นต่อไป
tee2517
ไม่รู้สิ แต่เลิกไม่ได้เท่านั้น
ออฟ
หลายเกมในสมัยนี้ภาพสวยขึ้น กราฟิกดีขึ้น
แต่ความสนุกสู้เกมเก่าๆพวก แร็ค โยวกัง คาบาล ไม่ได้เลยไม่รู้ทำไม
amonline
ครับเห็นด้วย ความสนุกสู้เกมเก่าไม่ได้เลยครับ
หนุ่มฟ้อหล่อเฟี้ยว
เล่นเพื่อมาฆ๋าทุกคนที่อยู่บนลาน ฮ๋า ๆ
nuttys
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(บีคร๊าบผม @ 19/04/2013, 11:26) *
เล่นเพื่อมาฆ๋าทุกคนที่อยู่บนลาน ฮ๋า ๆ

ชัดเจนมาก 5555 โดยรวมชอบเกมนี้ครับ
ลายเซ็นท่าน บี นี่ สร้างแรงใจ ได้เยอะเชียว... smile.gif
pramote
รัก ง่ายๆสั้นๆhappy.gif
unitedkingdom
ชอบ
-ToonLoveModjung-
เน่า ฮ่า ล้อเล่น
naprachon
ผมหยุดเล่นไป 5 ปี ตอนนี้ทำงาน แล้ว ยังหาเวลาวางมาเล่นเลยครับ มันสนุกเพือนเยอะดี
jokeramaz
เล่นไม่เบื่อคับ คิคิ
-ToonLoveModjung-
เบื่อแล้ว laugh.gif
PUED
เล่นเรื่อยๆครับ ถ้าว่างก็เกมนี้ล่ะ ที่เล่นเป็น นอกนั้นเล่นไม่เป็น laugh.gif
pla70
เป็นเกมที่ผมเล่นได้ หัดเล่นครั้งแรกเลย และเกมที่ไม่เบื่อนะ สำหรับผม คนเล่นเก่าใหม่มาเรื่อยๆ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.