ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: หมอตั้งเซท ให้บัำพคนในทีมอย่างไร
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพหมอ
newon159
หมอตั้งเซท ให้บัำพคนในทีมอย่างไร ติ๊กไปแล้วมันก้ไม่บัพ ตามหัวข้อเลย
kiejung7
ของเราก้เป็นครับ บางทีมันก็บัฟ บางทีมันก้ไม่บัฟ
nuttys
ปัญหาโลกแตกครับ ลองดูจากกระทู้ ด้านบนครับ
ผมลองดูหลายอย่างล่ะ ตอนนี้ที่ดีสุดคือ
ตั้งตี้ 3 ตัว เก็ก ครบครับ ช้าหน่อยแต่ครบอ่ะน่ะ
newon159
ผมว่าแล้ว ผมกด ติ๊ก 1 - 5 ช่องเลย เป็นเก็ก แค่ตอนนั่นเวลน้อยแค่ 20 ก้เลยลองตั้งงง 1-5 ช่องเป็นบัพ อันเดียวกัน แต่แม่งไม่บัพเลย โลกแตกจริง ๆ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.