ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ทำไมนูเข้าบัคมันไม่ตีมอนคับหรือมันไม่ห็นอิอิ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพธนู
mongkon001
ทำไมนูเข้าบัคมันไม่ตีมอนคับหรือมันไม่ห็นอิอิ
ไม่รู้ทำไมนินก็บัพดีไวหมดแล้วไม่ใช่เลยเหมือนเก่า huh.gif unsure.gif
nuttys
ลองหาจุดใหม่ครับ ค่อยๆขยับทีล่ะนิด แล้วลอง ตีดูครับ
ส่วนบัพตีเร็วนิน ยังใช้ได้อยู่ ปกติครับ แต่ต้องรอดีเลย์อ่ะน่ะ
aekapop
เดียวนี้หาบัคยากมากครับ แต่ไม่ใช่ไม่มี เพราะผม ก็บัค บอทมาเรือยๆ แต่ยังเวลไม่เยอเพิ่ง 60+เอง
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.