ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: Ts [TeamSpeak]
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เรื่องทั่วไป/อื่น ๆ > คุยเฟื่องเรื่องทั่วไป
๓MuggLe๓
ใครเปิดเซิฟ Ts เป็นของตัวเอง แล้วเปิดตลอดบ้างหว่า อยากได้ๆๆ ^^
ไว้คุยกันใน บอท แจกหน่อยจร้า
nuttys
ก่อนนี้ เล่น SA ก็มีอยู่อ่ะน่ะ เดี๋ยวนี้ ม่ะได้เล่นล่ะ
ก็เลย ไม่รู้ว่า ห้องเก่า ปิดไปยัง เดี๋ยว ลองหาดูให้จร้า
๓MuggLe๓
ขอบคุณจร้า ใครมีก็เอามาแนะนำหน่อยนะครับ ไว้คุยกัน บอท อิอิ
check2374
ผมเปิดไว้ครับ 30 Users เข้า 1-3 ครั้งนะ บางทีมันอาจเข้ายากนิดนึง
เข้ามาสร้างห้องไว้ได้ครับ ซิบมาหาผมแล้วจะทำห้องถาวรทำโซนไว้ให้ครับ
nuttys
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(check2374 @ 08/05/2013, 17:52) *
ผมเปิดไว้ครับ 30 Users เข้า 1-3 ครั้งนะ บางทีมันอาจเข้ายากนิดนึง
เข้ามาสร้างห้องไว้ได้ครับ ซิบมาหาผมแล้วจะทำห้องถาวรทำโซนไว้ให้ครับ

สุดดยอดเลยอ่ะ +100
๓MuggLe๓
ขอบคุณจร้า
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.