ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: มอน champion มันโหดไป
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์ LineageII > เนื้อหาสาระ
pixma
ผมขอยกตัวอย่างการทำเควสเปลี่ยนเป็น วอคราย ตอนเวล39 ให้ฟังละกัน

ต้องวิ่งลงไปตี มดขุนนาง ในรังมด ห้องที่มดขุนนาง อยู่ มอนออโต เยอะมาก

แต่ไม่เท่าไหร่ ยังพอไหว ไปเจอมอน champion เข้านี่ ตายตลอด

เปอร์ หด ไป 70 เปอร์ละ เพราะมอนใหม่ที่เพิ่มเข้ามา

ช่วยรับไปพิจารณาหน่อยละกัน ครับท่าน atten

เดิมๆ เกมนี้ช่วง 45+ มอนมันก็โหดอยู่แล้วครับ

ไม่ต้องเพิ่มความโหด มาอีกระดับก็ได้ อาวุธ+ตังกด กระสุน

ไม่ไหวหรอกครับ เจอมัน ใหม่นี่เข้าไป
Twn009
ผมก็ว่าโหด โคตรเปลืองกระสุนเลย
-ToonLoveModjung-
ไช่ครับ +1 ด้วยคน อาวุด ยังพื้นฐานยิงกะไม่เข้า 55 + หาตังก้อลำบากแย่ละ จะซื้อของ จิง
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.