ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: วิธีบัคยันถ่าย
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > โพสรูปประทับใจ
9ตัวป่วน9
ตอนนี้เขาบัคแบบใหม่หรือแบบเก่าครับ ที่ได้เปอ รับสิดก่อนถ่าย หรือรับสิดระหว่างถ่าย
หรืออธิบายขั้นตอนทั้งหมดจะขอบพระคุณมาก (แบบเก่าผมรู้หมดแล้วแต่แบบใหม่ยังงง)
เลยมาขอคำชี้แนะ
ขอบคุณครับ
จoมยุทธไร้รัก?
ได้ข่าวมาว่า หลังแพทฮันกวางมา บัคไม่ได้เเล้วครับ (ทั้งวิธีเก่า และวิธีใหม่-ก่อนฮันกวางมา) -หรือถ้าใครยังทำได้ช่วยบอกวิธีหน่อยนะคับผม
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.