ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ขอวิธีตั้งค่าให้มันเดินไปซื้อลูกนูตอนนูหมด
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพธนู
gtaehyperg
ตอนนี้ เซ็ทซื้อลูกนูทำเป็นแล้ว ทำอย่างทำเป็นหมดแล้ว
เหลือแค่ ถ้าสมมุติลูกนูเหลือ 0 จะให้มันไปซื้อทำยังไงหรอ
ผมลองตั้งว่า ลูกธนูเหล็กเหลือต่ำกว่า 100 ให้ใช้สคริป นั้นๆ พอโยนลูกธนูออก มันก้ไม่เดินไปซื้ออะ
ake_1
ลองซื้อติดตัวไว้น้อยๆดิ แล้วนั่งดูเลย ปกติมันต้องไปดิถ้าสคริบถูก
taewza12
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(gtaehyperg @ 22/01/2014, 22:41) *
ตอนนี้ เซ็ทซื้อลูกนูทำเป็นแล้ว ทำอย่างทำเป็นหมดแล้ว
เหลือแค่ ถ้าสมมุติลูกนูเหลือ 0 จะให้มันไปซื้อทำยังไงหรอ
ผมลองตั้งว่า ลูกธนูเหล็กเหลือต่ำกว่า 100 ให้ใช้สคริป นั้นๆ พอโยนลูกธนูออก มันก้ไม่เดินไปซื้ออะ

ของผมตั้งไว้ที่ 100 ครับเหลือ 100 แล้วกลับไปซื้อ

ได้ไปตั้งค่าใน Scipt > กำหนดค่า

เมื่อจำนวนไอเอ็ม <ชื่อไอเท็ม> <น้อยกว่า 150 ใช้สคริปไฟล์ ???????

ได้ตั้งไหมครับผมก็เพิ่ง SET เป็นไม่รู้ถูกป่าว
dc-it
คงต้องดูรายละเอียด Scipt แล้วละครับ ว่าผิดตรงไหน
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.