ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: บอกทีคับตั้งไม่ได้ตั้งแต่เปิดใช้ฟรีล่ะ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
bbnn
ช้วยหน่อยคับว่าตั้งนินยังไงให้มันตีม่อนตายอ่ะคับ
ผมตั้งมาตั้งแต่ก่อนหยุดพัฒนาแล้วมาถึงตอนนี้กลับมาเล่นใหม่
ตั้งยังไงตีม่อนก่ะไม่ยอมตาย แล้วมันไปตีตัวใหม่ เอาไปเอามาโดนลุมตายเองเลย

ของความกรุณาช้วยบอกหน่อยน่ะคับ เฉพาะ นิน ตัวที่ตีวิชาไม่ค่อยมีปัญหาอะไร นอกจากมันตีวิช้าไปหน่อย ^^a
ake_1
ก็โจมตีธรรมดา ตัวนินผมก็ใช้ได้นิ อาจจะมีแค่บางครั้งที่ไม่ตายแต่สักพักมันก็ตายอะคับ
bbnn
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(ake_1 @ 23/01/2014, 18:54) *
ก็โจมตีธรรมดา ตัวนินผมก็ใช้ได้นิ อาจจะมีแค่บางครั้งที่ไม่ตายแต่สักพักมันก็ตายอะคับ

ผมกะตีทำดาคับ จนเลือดมันลดเหลือ 1 หรือ 0 แล้วกะค้างอยู่แบบนั้น
ซักพักบอทกะไปตีตัวใหม่ทำให้โดนลุมที 2-3 ตัว ตายจนเวลลดเกือบ 2 เวลล่ะ
zbR
ปล่อยตัวเดียวรึเปล่าครับ ของผมเป็นตี้ มันรุมจนตาย
gtaehyperg
ปล่อยตัวเดียวชอบมีปัญหางี้แหละคับ
ZowieAss
ส่วนมากถ้าตีมอนอัตโนมัติ ชอบมีปัญหา
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.