ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: เซตเลือด
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนักดาบ
wat
ผมอยากทราบว่าดาบเซียน1 เวล116 เนี่ยใส่เซตเลือดจะดีมะคับ แบบว่าหา+8 มาใส่เน้นใส่ๆยาวๆ 120 ก็ยังใส่ได้

โดยเฉพาะเซียน 2 เค้าว่าดาบเน้นสะท้อนจริงหรือเปล่าครับ
wat
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(wat @ 24/02/2014, 17:52) *
ผมอยากทราบว่าดาบเซียน1 เวล116 เนี่ยใส่เซตเลือดจะดีมะคับ แบบว่าหา+8 มาใส่เน้นใส่ๆยาวๆ 120 ก็ยังใส่ได้

โดยเฉพาะเซียน 2 เค้าว่าดาบเน้นสะท้อนจริงหรือเปล่าครับ

แล้วผมก็จะหาประดับเน้นเลือดบวกเยอะๆมาใส่แทนเซตกันวิดีหรือเปล่าครับ
-ToonLoveModjung-
กันดีกว่าครับ เดวนี้ มอนอัดแรงกว่ามะก่อนแล้ว
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.