ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: บอทฮันไม่ตาย แต่เจอบอทลงโทษ เสียค่าสปก.
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > รวมเรื่องเทคนิค
เจจ้า
บอทฮันไว้ ตื่นมามันไม่ตาย แต่เจอบทลงโทษ เสียค่าประสบการณ์
21 ล้าน งงครับ ทำไมมันเป็นแบบนี้ละงับ กูรูช่าวยทีงับ ขอบคุณงับ
DeadHollow
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(เจจ้า @ 14/04/2014, 08:36) *
บอทฮันไว้ ตื่นมามันไม่ตาย แต่เจอบทลงโทษ เสียค่าประสบการณ์
21 ล้าน งงครับ ทำไมมันเป็นแบบนี้ละงับ กูรูช่าวยทีงับ ขอบคุณงับ

รู้ได้ไงว่าไม่ตาย ???
เจจ้า
แหวนพ้นมันยังใส่ติดตัวอยู่งับ
-ToonLoveModjung-
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(เจจ้า @ 16/04/2014, 23:29) *
แหวนพ้นมันยังใส่ติดตัวอยู่งับ

โยกังมักมีอะไรไห้แปลกใจเสมอไม่แปลกหรอกคับ แต่ผมไม่เคยเจอแบบนี้นะ laugh.gif
๏OLeKO๏
ใส่แหวนพ้นแล้วบอทเราตาย ดูในบอทมันจะไม่หายครับเข้าเกมดูมันหาย เวลาเราตายจะเสีย%ครับ ไม่เชื่อลองดูครับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.