ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: บอทแล้วโดน แฮกค์ ระวัง
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > ตลาดโยวกัง
tanatat1
โดนเมื่อเช้านี้ครับ
บอทเวล80 ดาบ กับ เงิน หาย
โดนไปค ตัวครับ ตวบอทล้วนๆ
ใครบอท อยาใส่ของดี ะครับ เงิน มีแค่ 10 เอม แม้ง ยัง เอา
ถ้าเป็น GM ของบอท ทำระวัง นะครับ บอท จะไม่มีใครใช้
ตัวไม่ บอท ไม่เคยโดนเลย
เห็นแต่เล็กน้อยระวัง บอทเน่านะครับ
dc-it
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(tanatat1 @ 15/11/2014, 12:18) *
โดนเมื่อเช้านี้ครับ
บอทเวล80 ดาบ กับ เงิน หาย
โดนไปค ตัวครับ ตวบอทล้วนๆ
ใครบอท อยาใส่ของดี ะครับ เงิน มีแค่ 10 เอม แม้ง ยัง เอา
ถ้าเป็น GM ของบอท ทำระวัง นะครับ บอท จะไม่มีใครใช้
ตัวไม่ บอท ไม่เคยโดนเลย
เห็นแต่เล็กน้อยระวัง บอทเน่านะครับ

เล่นที่บ้านหรือที่ร้าน แล้วก็โหลดบอทจากที่ไหนมา
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.