ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ขอคำแนะนำเรื่องตี้บอทหน่อยคับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > รวมเรื่องเทคนิค
sunthon
เวลาบอท แล้วเน็ตตัด(ปาร์ตี้แตกสลาย) angry.gif นะครับ จะทำยังไง ให้บอทเชื่อมต่อ แล้วสร้างตี้้กันเอง อะคับ ใครพอมีเทคนิค แนวทางบ้างคับ (ตื่นมานี้ ตี้แตกตลอด แต่ยังตีกันอยู่ไหมเดิม) แนะนำหน่อยนะคับ
tongnacup
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(sunthon @ 04/08/2015, 17:36) *
เวลาบอท แล้วเน็ตตัด(ปาร์ตี้แตกสลาย) angry.gif นะครับ จะทำยังไง ให้บอทเชื่อมต่อ แล้วสร้างตี้้กันเอง อะคับ ใครพอมีเทคนิค แนวทางบ้างคับ (ตื่นมานี้ ตี้แตกตลอด แต่ยังตีกันอยู่ไหมเดิม) แนะนำหน่อยนะคับ

ก็ไปติ๊กให้ เชื่อมต่ออันโตมัติ และ ก็ตั้งให้หัวตี้รับลูกตี้ และ ลูกตี้ตอบรับ rolleyes.gif
VampsFilm
- -
Youiji
เอ่ปกติมันจะชวนกันเองนะ
-ToonLoveModjung-
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(tongnacup @ 06/08/2015, 09:03) *
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(sunthon @ 04/08/2015, 17:36) *

ก็ไปติ๊กให้ เชื่อมต่ออันโตมัติ และ ก็ตั้งให้หัวตี้รับลูกตี้ และ ลูกตี้ตอบรับ rolleyes.gif

ตามนั้น
likit2555
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(-ToonLoveModjung- @ 27/08/2015, 07:57) *
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(tongnacup @ 06/08/2015, 09:03) *

ตามนั้น

คือ ในช่องต้องพิมพ์ ชื่อลูกตี้ทั้งหมดหรอครับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.