ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: บัพ เคล็ดเจ้าวายุ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
alesanapunk
เซตยังไงบอทถึงจะใช้งานเคล็ดเจ้าวายุได้ครับ เซตยังไงก็ไม่ได้สะทีขอวิธีด้วยครับ บัพหลบหลีกไร้ต้านด้วยครับ
ท่านชาย
เข้าไปเซ็ทในช่อง Buff ในช่อง วิชาช่วยเหลือ(เก็ก) ลองกดดูจะมีวิชาให้เลือก
alesanapunk
ตั้งค่าแบบในรูปเลยครับแต่ก็ไม่ได้
siam4175
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(alesanapunk @ 11/07/2016, 10:08) *
ตั้งค่าแบบในรูปเลยครับแต่ก็ไม่ได้

ก้พี่ท่านเล่นใส่ชื่อสกิลผิดนิครับ ตรงMPก้ไม่ต้องติ๊กก้ได้มั้ง
PUED
แก้ไขได้ยังหนอครับ ใส่ผิดครับช่องแรก ต้องเป็น เคล็ดเจ้าวายุ lloll
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.